[Diễn đàn] [Diễn đàn] > Hội Rau Sạch [đang chuyển dữ liệu...] > Hội Rau Sạch Miền Nam
  Tìm kiếm trong diễn đàn   Events   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

Lược ghi Buổi Họp Mặt Diễn Đàn Rau Sạch 27/12/2015
VĂN HÓA - QUY TẮC ỨNG XỬ VÀ NỘI QUY DIỄN ĐÀN RAU SẠCH

Cần mua cây giống dâu tằm

Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  <12
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề  Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Tùy chọn chủ đề Tùy chọn chủ đề
nguyenvantinh Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 11 May 2017
Địa chỉ: 299/15A P15 ly
Status: Offline
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn nguyenvantinh Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 11 May 2017 lúc 12:58am
nhà bạn nay còn cây dâu tầm khong cho mình mấy nhánh đuọc k bạn minh ờgo vấp bạn àh mình rất cần, có gì goi cho mình đuọc không 0937858958
Quay về đầu
nguyenvantinh Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 11 May 2017
Địa chỉ: 299/15A P15 ly
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn nguyenvantinh Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 11 May 2017 lúc 1:00am
nhà bạn nay còn cây dâu tầm khong cho mình mấy nhánh đuọc k bạn minh ờgo vấp bạn àh mình rất cần, có gì goi cho mình đuọc không 0937858958
Quay về đầu

Quay về đầu
baobanks Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 29 Nov 2014
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn baobanks Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 18 May 2017 lúc 10:32pm
dâu tằm dăm cành là có thể lên cây rồi phải ko mọi người
Quay về đầu
simong Xem từ trên xuống
Ban Quản Trị
<font color=blue>Ban Quản Trị</font>
Ảnh đại diện
KIỂM SOÁT VIÊN

Gia nhập: 18 Jul 2014
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn simong Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 19 May 2017 lúc 6:50am
Từng viết bởi baobanks baobanks Đã được viết:

dâu tằm dăm cành là có thể lên cây rồi phải ko mọi người

Đúng rồi bạn!
Quay về đầu
Zzzthanhhpzzz Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 20 Nov 2016
Địa chỉ: Thgg
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn Zzzthanhhpzzz Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 04 Jun 2017 lúc 10:46am
có bạn nào cho mình vài cành dâu tằm về dâm ko, mình ở Bình Tân, gần Hóc Môn, anh lehoanggia còn trồng dâu tằm ko 
Quay về đầu
arestyang Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 27 Nov 2016
Địa chỉ: Thủ Đức, TP HCM
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn arestyang Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 19 Aug 2017 lúc 10:12pm
Em cũng muốn xin nhánh về trồng lắm, em ở Thủ Đức, có anh chị nào ở gần đó có thể cho em xin được không?
Quay về đầu
duyên ngốc nghếch Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 18 Aug 2017
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn duyên ngốc nghếch Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Aug 2017 lúc 8:21pm
Bác sauvi ơi. Cháu là thành viên nới . Lên diễn đàn khó tìm baig mới quá. Cháu thấy bác có sâm bố chinh hoa vàng. Chô cháu cũng có cây giống sbc bgywng hoa màu vàng a. Cháu k biết cây đó là sbc k hay là cây vông vang như a google nói a. Giúp cháu với a. Cho cháu xib cái hình về sbc hoa vàng dc k a
Quay về đầu
 Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  <12
  Share Topic   

Di chuyển nhanh Những sự cho phép của diễn đàn Xem từ trên xuống

Forum Software by Web Wiz Forums® version 11.03
Copyright ©2001-2014 Web Wiz Ltd.

Trang này được hoàn thành trong 0.422 Giây.