[Diễn đàn] [Diễn đàn] > Rau Và Sức Khỏe Cộng Đồng > Thực Trạng Rau Trên Thị Trường
Điều lệ sinh hoạt   Có bài mới Có bài mới Kênh RSS - Vingroup ra mắt sản phẩm rau nhà kính đầu tiên
  Tìm kiếm trong diễn đàn   Events   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

HƯỚNG DẪN ĐƯA HÌNH ẢNH LÊN DIỄN ĐÀN - 08.2018

VĂN HÓA - QUY TẮC ỨNG XỬ VÀ NỘI QUY DIỄN ĐÀN RAU SẠCH

Vingroup ra mắt sản phẩm rau nhà kính đầu tiên

Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  <1 345
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề  Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Tùy chọn chủ đề Tùy chọn chủ đề
Nguyễn Đức Thiện Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 26 May 2016
Địa chỉ: Hà Nội
Status: Offline
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn Nguyễn Đức Thiện Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 10 Jul 2016 lúc 9:54am
Từng viết bởi Thuy-canh Thuy-canh Đã được viết:

Từng viết bởi Nguyễn Đức Thiện Nguyễn Đức Thiện Đã được viết:

Cháu chào chú Trung.
Chú ơi cháu có vài vấn đề muốn hỏi chú, cháu đã gửi tin nhắn cho chú, chú xem giùm cháu với ạ.

Em Thiện!
<span style="line-height: 1.4;">Tui đã gởi em 2 tin nhắn mà không chuyển đi được. Vậy em gởi cho tui ở:</span>

trungthuycanh@mail.com

Thân

Cháu chào chú thuycanh.
Cháu đã gửi cho chú 2 email nhưng đều báo lỗi không chuyển di được. Vậy phiền chú gửi vào địa chỉ email giùm cháu với ạ. Email của cháu là: ducthientm2003@gmail.com
Quay về đầu
cu-cai Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 19 Sep 2016
Địa chỉ: HCM
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn cu-cai Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 22 Sep 2016 lúc 3:31pm
Topic này hay quá nhưng thông tin từ tháng 7, Mình mới tham gia forum này nên đọc 1 lèo hết 5 trang. Các anh, các bạn tham gia dự án đã tiến hành tới đâu rồi ? Nếu tiện mình có thể xin phép tham quan học hỏi mọi người được không? Mong tin cập nhật. Cám ơn.
Quay về đầu
hoangcf Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 20 Sep 2017
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn hoangcf Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 31 Jul 2018 lúc 4:38pm
ảnh bị lỗi rồi ad ơi. bây giờ có vườn rau sạch tự trồng thì còn gì bằng
Quay về đầu
 Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  <1 345
  Share Topic   

Di chuyển nhanh Những sự cho phép của diễn đàn Xem từ trên xuống

Forum Software by Web Wiz Forums® version 11.03
Copyright ©2001-2014 Web Wiz Ltd.

Trang này được hoàn thành trong 0.172 Giây.