Tìm kiếm bài viết trước khi post bài

Tặng khay xốp trồng rau sạch

Trả lời bài        Trả lời bài        Trang  123 4>
Tác giả
vanminhaicap Xem từ trên xuống
V.I.P Member
V.I.P Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 06 Jun 2007
Địa chỉ: Hải Phòng
Tình trạng: Offline
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn vanminhaicap Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Chủ đề : Tặng khay xốp trồng rau sạch
    Đã đăng: 29 Mar 2010 lúc 19:00
Có mấy chục cái khay xốp đã bọc dán cẩn thận loại bự 50x60 để trồng rau sạch. 20 gói phân bón lá và hơn trăm gói hạt giống loại nhỏ cho dân trồng rau ở nhà tại Hà Nội. Ai có nhu cầu đến số 3 ngõ 104 phố Định Công trước thứ 4 tuần này mình xin tặng không để mọi người tự làm lấy 1 vườn rau ở nhà.
Đừng nhắn tin vào điện thoại hỏi mình nhiều vì mình rất bận. Nhắn qua YM thôi (faraongbye. Khi nào đến thì hãy gọi cho mình (0985918509)

******* Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách *******
Copy đường link dưới đây, để gửi đến cho bạn bè xem bài viết này !
Quay về đầu
KIEN-PT Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 06 Apr 2010
Địa chỉ: Hà Nội
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn KIEN-PT Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 06 Apr 2010 lúc 10:12
Hay quá bạn ơi. Cuối tuần này mình mới có mặt ở HN, lúc đấy sang xin bạn có được không ? Thanks trước nhé.%3cink

Rau sạch vì sức khỏe cộng đồng Việt
Quay về đầu
ca heo Xem từ trên xuống
Elite Member
Elite Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 30 Nov 2007
Địa chỉ: Hanoi
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn ca heo Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 06 Apr 2010 lúc 12:41
Từng viết bởi KIEN-PT

Hay quá bạn ơi. Cuối tuần này mình mới có mặt ở HN, lúc đấy sang xin bạn có được không ? Thanks trước nhé.%3c3cink
Tin hay thế này, đăng bao lâu rồi mà không thấy có người quan tâm.... hơi bị lạ nhỉ

0902120000
Quay về đầu
vanminhaicap Xem từ trên xuống
V.I.P Member
V.I.P Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 06 Jun 2007
Địa chỉ: Hải Phòng
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn vanminhaicap Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 07 Apr 2010 lúc 15:51
Hê, đăng mãi chả ai quan tâm, có vẻ như mọi người chán trồng rau ở nhà rồi. Hôm trước o ai qua lấy mình gọi xe tải chở bán chè chai gần 200 cái thùng xốp đẹp vừa đủ tiền thuê xe đi bán. hê he

Quay về đầu
metvoitrangnayqua Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 09 Apr 2010
Địa chỉ: hung yen
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn metvoitrangnayqua Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 09 Apr 2010 lúc 17:49

moi nguo`i oi! em dang o? THANH TRI_HANOI .EM dang ca`n hat gio'ng va` gia' the? de? trong rau mam . ne'u ai o? do' xin goi cho em nhe' 0988003489.cung ca'p cho em nhe'(gia' tho?a thuan).ra't mong duoc hop ta'c !

khong gi` ca?!
Quay về đầu
bamephuhai Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 08 Jul 2010
Địa chỉ: HCM
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn bamephuhai Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 12 Jul 2010 lúc 15:18

ở hà nội xa quá, không biết có ai ở saigon tặng thùng xốp k nhỉ. Mình muốn mua khoảng 10 thùng xốp để trồng rau sạch, bạn nào biết ở đâu bán chỉ cho mình với. Mình ở Gò Vấp, cảm ơn trước.

bamephuhai
Quay về đầu
truongson Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 10 Jun 2009
Địa chỉ: Bình Tân
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn truongson Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 12 Jul 2010 lúc 17:04
Khay xốp:
Địa chỉ 146/6A Võ Thị Sáu P8 Q3 (Cạnh trường bồi dưỡng nghiệp vụ Cán Bộ), hẻm 146 nằm ở ngã 3 Phạm Ngọc Thạch, Võ Thị Sáu, dien thoai 38208648
Hoặc GINOSHOP, sân vận động QK7, Kiod D10 38441452
Chúc bạn trồng rau sạch tốt nhé

Quay về đầu
trieungo Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 10 Jul 2009
Địa chỉ: TP. HCM
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn trieungo Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 13 Jul 2010 lúc 14:39
Từng viết bởi bamephuhai

ở hà nội xa quá, không biết có ai ở saigon tặng thùng xốp k nhỉ. Mình muốn mua khoảng 10 thùng xốp để trồng rau sạch, bạn nào biết ở đâu bán chỉ cho mình với. Mình ở Gò Vấp, cảm ơn trước.

bạn ra mấy hàng bán trái cây đó, giá khoảng từ 5,000đ -15,000đ/1 thùng tuỳ theo loại thùng.

Quay về đầu
vietcuong_gsm Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 13 Jul 2010
Địa chỉ: gialai
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn vietcuong_gsm Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 13 Jul 2010 lúc 21:06
Từng viết bởi vanminhaicap

Hê, đăng mãi chả ai quan tâm, có vẻ như mọi người chán trồng rau ở nhà rồi. Hôm trước o ai qua lấy mình gọi xe tải chở bán chè chai gần 200 cái thùng xốp đẹp vừa đủ tiền thuê xe đi bán. hê he

Tiếc quá, tôi ở rất xa Mod.
Cảm ơn Mod đã nhiệt tình chia sẻ !

Quay về đầu
bamephuhai Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 08 Jul 2010
Địa chỉ: HCM
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn bamephuhai Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 14 Jul 2010 lúc 11:23
sau 5 ngày trồng cải mầm, hôm nay mình thu hoạch. Còn rau muống thì trồng được 8 ngày rồi nhưng thấy cây mỏng manh quá, theo các bạn có cần phải bón thêm phân gì cho rau muống k?

bamephuhai
Quay về đầu
 Trả lời bài        Trả lời bài        Trang  123 4>

Di chuyển nhanh Những sự cho phép của diễn đàn Xem từ trên xuống

Trang này được hoàn thành trong 0.375 Giây.

Copyright@ 2007 - 2013 by Nông Phẩm Xanh
Tel: 08. 350 30 343 | Fax: 08. 3826 3247 | Email: nongphamxanh@rausach.com.vn
Địa chỉ: 254/53 Bến Vân Đồn, Phường 5, Quận 4, TP.Hồ Chí Minh