[Diễn đàn] [Diễn đàn] > Thảo Luận Về Rau Sạch > Kỹ Thuật Trồng
Điều lệ sinh hoạt   Có bài mới Có bài mới Kênh RSS - Cách trồng rau tần ô (cải cúc)?
  Tìm kiếm trong diễn đàn   Events   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

Khai trương Shop Thực Phẩm An Toàn - SHOP.RAUSACH.COM.VN

Cách trồng rau tần ô (cải cúc)?

Trả lời bài  Trả lời bài 
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề  Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Tùy chọn chủ đề Tùy chọn chủ đề
vinhthái Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 13 May 2010
Địa chỉ: Miền Tây
Status: Offline
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn vinhthái Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Chủ đề : Cách trồng rau tần ô (cải cúc)?
    Đã đăng: 15 Jun 2010 lúc 5:41pm
Các bác cho em hỏi kỹ thuật trồng tần ô với. Ở nước ta tần ô được trồng nhiều ở đâu? nhiệt độ thích hợp cho tần ô là khoãng bao nhiêu ạ?
Cảm ơn các bác nhiều nha!
Quay về đầu
bichthuy_2701 Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 20 Jun 2010
Địa chỉ: hà nội
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn bichthuy_2701 Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Jun 2010 lúc 12:25pm
em thấy ngoài bắctoanf trồng vào mua đông thôi lúc trời se lạnh ý mùa hè nóng chác nó khó lên lắm

Quay về đầu
thanh-nhung Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 23 Jun 2010
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn thanh-nhung Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 24 Jun 2010 lúc 10:42am
SAO-KG-XEM-HINH-DUOC-
Quay về đầu
giadinhsy87 Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 23 Jun 2010
Địa chỉ: TPHCM
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn giadinhsy87 Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 24 Jun 2010 lúc 11:07am
   Hình như là vậy, mình cũng có trồng, đến khay thứ 4 được, chăm cực nhưng lại ăn cái vèo kg đã thèm gì hết,,,
Cả nhà cùng vui,,,
Quay về đầu
panda81 Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 14 Jul 2010
Địa chỉ: usa
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn panda81 Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 14 Jul 2010 lúc 7:06am
Trong rau tan o cung de trong lam, khi an dung nho het cay ma cat ngang de no moc ra  nhanh con va de lon an dot sau. Thuong trong vao mua xuan, hoac mua thu luc khi hau mat me, rau rat mau len, den mua he la rau ra hoa. Minh trong mua xuan den thang 9 la trong cai moi den thang 12 thi mua dong den ko trong duoc nua. Neu nha ban mat me co the trong, cay ko tot bang trong o cho lanh nhung cung ko den noi nao. 
vy
Quay về đầu
 Trả lời bài  Trả lời bài 
  Share Topic   

Di chuyển nhanh Những sự cho phép của diễn đàn Xem từ trên xuống

Forum Software by Web Wiz Forums® version 11.01
Copyright ©2001-2014 Web Wiz Ltd.

Trang này được hoàn thành trong 0.133 Giây.