[Diễn đàn] [Diễn đàn] > Rau Sạch > Nối Vòng Tay Lớn
Điều lệ sinh hoạt   Có bài mới Có bài mới Kênh RSS - VƯỜN RAU THAM QUAN
  Tìm kiếm trong diễn đàn   Events   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

Lược ghi Buổi Họp Mặt Diễn Đàn Rau Sạch 27/12/2015
VĂN HÓA - QUY TẮC ỨNG XỬ VÀ NỘI QUY DIỄN ĐÀN RAU SẠCH

VƯỜN RAU THAM QUAN

Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  <1 808182
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề  Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Tùy chọn chủ đề Tùy chọn chủ đề
Jerynguyen Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 18 Jul 2016
Địa chỉ: Tp. HCM
Status: Offline
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn Jerynguyen Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 25 Jul 2016 lúc 2:05pm
Vãi bác, trên này toàn bà con học việc trồng rau sạch tại gia và chủ yếu là trên sân thượng.
Bác kinh doanh mà bác đòi tham gia chương trình, cứ như gà cồ đòi học gà con cách đeo cựa á.
Trồng kinh doanh mà bảo rau sạch, em xin lỗi chứ em không tin chuyện là thật. Bởi em đã tứng thuê đất thuê người trồng ray sạch, kết quả là sau 1 năm thu chi, em lỗ hơn 200tr / 10 hecta.
Một số bác trồng rau sạch cho gia đình mà còn chạy theo hình thức để có vườn rau đẹp, mơn mởn để người khác khen chơi cả đống thuốc và phân hóa học để kích thích để diệt sâu bọ rệp....
Em thấy nản các bác này.
Quay về đầu
phuongad Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 25 Jul 2012
Địa chỉ: Q.7 - hcm
Status: Offline
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn phuongad Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 19 Jun 2017 lúc 1:32pm
Mô hình rất hay, khi nào trồng thực tế show lên cho mọi người học hỏi nha. Hồi xưa mình cũng mê lọ mọ với mấy món này nhưng khi thực tế thì thấy tốn công chăm sóc, hiệu chỉnh quá.
Thủng túi vì yêu cây
Quay về đầu
 Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  <1 808182
  Share Topic   

Di chuyển nhanh Những sự cho phép của diễn đàn Xem từ trên xuống

Forum Software by Web Wiz Forums® version 11.03
Copyright ©2001-2014 Web Wiz Ltd.

Trang này được hoàn thành trong 0.405 Giây.