[Diễn đàn] [Diễn đàn] > Rau Sạch > Nối Vòng Tay Lớn
Điều lệ sinh hoạt   Có bài mới Có bài mới Kênh RSS - Chào cả nhà rau sạch
  Tìm kiếm trong diễn đàn   Events   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

Khai trương Shop Thực Phẩm An Toàn - SHOP.RAUSACH.COM.VN
VĂN HÓA - QUY TẮC ỨNG XỬ VÀ NỘI QUY DIỄN ĐÀN RAU SẠCH (Áp dụng từ ngày 24.12.2014)

Chào cả nhà rau sạch

Trả lời bài  Trả lời bài 
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề  Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Tùy chọn chủ đề Tùy chọn chủ đề
van105 Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 11 Jan 2011
Địa chỉ: Hà nội
Status: Offline
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn van105 Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Chủ đề : Chào cả nhà rau sạch
    Đã đăng: 11 Jan 2011 lúc 4:17pm

Chao ca nha rau sach

minh o Ha Noi va cung trong rau sach de an, rat muon duoc vao Dien dan de giao luu hoc hoi.Minh co mot vuon rau khoang 40m2 trong du cac loai rau theo mua. Mua he co rau muong, mong toi, rau day, den, muop, he,cac loai rau thom...Mua dong cai bap,lo, cachua,su hao,cac loai cai... Vuon rau cua minh tren san thuong trong trong cac hop sop.Khi nao minh se hoc cach dua hinh anh len cho cac ban cung xem

Đã được chỉnh sửa bởi NINA - 01 Jul 2012 lúc 10:25am
Quay về đầu
TRANG XANH SACH Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 22 Feb 2011
Địa chỉ: BẾN TRE
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn TRANG XANH SACH Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 27 Feb 2011 lúc 8:20pm
chào mừng bạn!
mình thấy cách đưa hình lên mạng dễ mà bạn , ở những bài viết các anh chị trong diễn đàn có chỉ dẫn rất kỷ đó bạn, mong sớm được thấy vườn rau nhà bạn
thân, chúc bạn vui
0977.352.948và0907.110.478 TRÀ MI
Thực Phẩm Sạch Bến Tre
shop Facebook
Quay về đầu
kim_ngan Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 27 Mar 2011
Địa chỉ: kien giang_vn
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn kim_ngan Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 27 Mar 2011 lúc 2:54am
chao ca nha ! hom nay biet duoc nha rau sach that thu vi, cho minh lam quen nhe va co the cung chia se nhung dung cu trong rau sach nhe ca nha hii thank
Quay về đầu
dung_hiepthanh Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 27 Mar 2011
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn dung_hiepthanh Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 27 Mar 2011 lúc 9:25pm
Từng viết bởi van105 van105 Đã được viết:

Chao ca nha rau sach

minh o Ha Noi va cung trong rau sach de an, rat muon duoc vao Dien dan de giao luu hoc hoi.Minh co mot vuon rau khoang 40m2 trong du cac loai rau theo mua. Mua he co rau muong, mong toi, rau day, den, muop, he,cac loai rau thom...Mua dong cai bap,lo, cachua,su hao,cac loai cai... Vuon rau cua minh tren san thuong trong trong cac hop sop.Khi nao minh se hoc cach dua hinh anh len cho cac ban cung xem
Quay về đầu
ghi trần Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 26 Sep 2013
Địa chỉ: Bình Thuận
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn ghi trần Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 26 Sep 2013 lúc 10:43am
Chào tất cả các cô chú bác anh chị em Diễn đàn.
Mình tên Ghi - Thành viên mới. Quê Bình Thuận.
Mình rất thích trồng rau sạch và đang tập làm mô hình. Rất mong được sự giúp đỡ của tất cả mọi người.
Rất vui khi được làm quen với Diễn đàn.
Chúc cả nhà sức khỏe.
Thân/

Quay về đầu
sang-mai-hoang-long Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 23 Jul 2013
Địa chỉ: Germany
Status: Online
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn sang-mai-hoang-long Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 26 Sep 2013 lúc 3:24pm
Từng viết bởi ghi trần ghi trần Đã được viết:

Chào tất cả các cô chú bác anh chị em Diễn đàn.
Mình tên Ghi - Thành viên mới. Quê Bình Thuận.
Mình rất thích trồng rau sạch và đang tập làm mô hình. Rất mong được sự giúp đỡ của tất cả mọi người.
Rất vui khi được làm quen với Diễn đàn.
Chúc cả nhà sức khỏe.
Thân/

Chào cháu Ghi trần chúc mừng cháu đã là một thành viên của Diễn đàn Rau sạch.
Bên kia biển là quê hương tôi đó

Rặng tre xưa muôn tuổi vẫn xanh rì...

Du tử Lê.
Quay về đầu
hoanggiap Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 11 Jan 2013
Địa chỉ: Bình Thuận
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn hoanggiap Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 26 Sep 2013 lúc 4:22pm
Ghi trần ở Bình thuận à, mà huyện nào vậy, mình cũng ở Bình thuận đây. chúc mừng bạn trở thành thành viên của dđ rau sạch.
Mến.
Phó thường dân Nam bộ, miền nam Việt Nam, Annam Giao chỉ bộ.
Quay về đầu
 Trả lời bài  Trả lời bài 
  Share Topic   

Di chuyển nhanh Những sự cho phép của diễn đàn Xem từ trên xuống

Forum Software by Web Wiz Forums® version 11.01
Copyright ©2001-2014 Web Wiz Ltd.

Trang này được hoàn thành trong 0.180 Giây.