[Diễn đàn] [Diễn đàn] > Nghiên Cứu Công Nghệ Cây Trồng > Tổng Hợp Thành Quả Nghiên Cứu
Điều lệ sinh hoạt   Có bài mới Có bài mới Kênh RSS - Trồng rau muống cũng không khó lắm...
  Tìm kiếm trong diễn đàn   Events   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

HƯỚNG DẪN ĐƯA HÌNH ẢNH LÊN DIỄN ĐÀN - 08.2018

VĂN HÓA - QUY TẮC ỨNG XỬ VÀ NỘI QUY DIỄN ĐÀN RAU SẠCH

Trồng rau muống cũng không khó lắm... - Sự kiện ngày: 10 Jun 2007

Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  <12
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề  Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Tùy chọn chủ đề Tùy chọn chủ đề
halongthanh Xem từ trên xuống
Ban Quản Trị
<font color=blue>Ban Quản Trị</font>
Ảnh đại diện
KIỂM SOÁT VIÊN

Gia nhập: 09 Mar 2008
Địa chỉ: Hải Dương
Status: Offline
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn halongthanh Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 11 May 2008 lúc 6:24am

lam thi Nghiem thi phai co lan nhac lai va xu ly so lieu chu Phu, chu nhan xet cam quan bang mat nhu vay minh thay ko on lam

Halongthanh.hlt@gmail.com
0989147896
Quay về đầu
huancongtu Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 14 May 2008
Địa chỉ: Thanh Hoá City
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn huancongtu Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 31 May 2008 lúc 4:48pm
Sao rau muốn trồng thuỷ canh lá dài thế nhể
Bên em cho thuê xe Tự Lái, Có Lái, Hợp Đồng Xe tại Thanh Hóa các bác ạ. Xe từ 4 đến 30 chỗ
Các bác có nhu cầu call Mr. Huân : 097.858.2688
Quay về đầu
tram_tn Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 07 Sep 2008
Địa chỉ: thái nguyên
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn tram_tn Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 08 Sep 2008 lúc 9:20am

Em là thành viên mới và cũng mới biết đến trang web này.em thấy fần nghiên cứu của anh Phú rất hay vì quả thật e cũng có vài trăn trở nhưng chưa có điều kiện để làm như anh.smiley20

Quay về đầu
HoangLe Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 21 Dec 2008
Địa chỉ: Lạng Sơn
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn HoangLe Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Dec 2008 lúc 12:44pm
Cám ơn anh Phú. Bài viết của anh rất hay. Mong rằng anh sẽ có nhiều " công trình " hơn nữa. Thanks
      -=HoangLe=-
hoangngoclels@gmail.com
Quay về đầu
linhchinano Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 05 Jun 2009
Địa chỉ: HCMC
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn linhchinano Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 30 Jun 2009 lúc 3:27pm
Bài của anh Phú quả là hay thật. Rất có ích đó.

À mà nếu bạn ở Hà Nội màg quan tâm đến thủy canh, bạn có thể gặp 1 trong những chuyên gia hàng đầu về lĩnh vực này, đó là thầy Lê Đình Lương - ĐHQGHN, chỗ đường Xuân Thủy.
Như trước kia mình có quan tâm, đến gặp thầy và thầy hướng dẫn rất nhiệt tình.

Đã được chỉnh sửa bởi linhchinano - 30 Jun 2009 lúc 3:29pm
Linh Chi tự trồng, bán giá gốc: 299.000đ/1kg
[/URL]
<
Quay về đầu
TNTVN Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 10 Jun 2009
Địa chỉ: ĐA HN
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn TNTVN Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 03 Jul 2009 lúc 4:10pm
Tại sao tui dùng phân bón lá trồng cho rau muống cạn (Loại rau muống xanh) thì được còn cây rau muống nước (Loại rau muống đỏ) thì rau nó màu vàng chứ không xanh.
Các bác giải thích giùm.

Quay về đầu
hoangleminh12 Xem từ trên xuống
Banned
Banned

Gia nhập: 07 Jul 2010
Địa chỉ: tphcm
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn hoangleminh12 Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 07 Jul 2010 lúc 2:22pm
hay wa hen
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI – DỊCH VỤ LÊ HOÀNG (CÂY CHÙM NGÂY-MORINGA)
Cung cấp Cây giống, Hạt, Lá khô, Rể khô Cây Chùm ngây
( Giao hàng Toàn Quốc - nhanh nhất )!
- Tel: 0983.86.87.79! - Mr.Minh
Quay về đầu
peowolf Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 23 Nov 2010
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn peowolf Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 26 Nov 2010 lúc 10:15am
hay hay, oánh dấu nè
Quay về đầu
hotrome Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 18 Feb 2012
Địa chỉ: Long Xuyen
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn hotrome Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Feb 2012 lúc 8:15pm
rất cám ơn anh đã chia sẽ, mình là thành viên mới, hy vọng được mọi người giúp đỡ. Mình ở Long Xuyên, An Giang.
Muốn mua thùng xốp, dung dịch thủy canh hoặc phân bón để làm dd thủy canh ở Long Xuyên - An Giang mà không biết chỗ.
Quay về đầu
hp_x5 Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 17 Apr 2012
Địa chỉ: Hốc Môn
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn hp_x5 Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 14 May 2012 lúc 3:06pm
Trong tất cả các bài thì thôi thấy đây là bài thiết thực hàng đầu, có thử nghiệm, có phân tích, có thực tế và sử dụng nhiều lại hóa chất khác nhau để so sánh.
Thanks
Quay về đầu
 Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  <12
  Share Topic   

Di chuyển nhanh Những sự cho phép của diễn đàn Xem từ trên xuống

Forum Software by Web Wiz Forums® version 11.03
Copyright ©2001-2014 Web Wiz Ltd.

Trang này được hoàn thành trong 0.094 Giây.