[Diễn đàn] [Diễn đàn] > Hội Rau Sạch [đang chuyển dữ liệu...] > Hội Rau Sạch Miền Nam
  Tìm kiếm trong diễn đàn   Events   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

Lược ghi Buổi Họp Mặt Diễn Đàn Rau Sạch 27/12/2015
VĂN HÓA - QUY TẮC ỨNG XỬ VÀ NỘI QUY DIỄN ĐÀN RAU SẠCH

Anh CHị Em nào ở hồ chí minh vào đây làm quen nha

Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  <1 282930
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề  Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Tùy chọn chủ đề Tùy chọn chủ đề
Thanhhang Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 13 Nov 2016
Status: Offline
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn Thanhhang Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 13 Nov 2016 lúc 5:22pm
Mình tên là Hằng, ở tại Nhà Bề. Lần đầu tiên mình tham gia diễn đàn rau sạch, rất vui được làm quen với các bạn trên diễn đàn. Mình rất thích trồng rau và cây cảnh nhưng chưa có kinh nghiệm, mong các bạn chỉ giáo
Quay về đầu
chaihia2002 Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 29 Jun 2017
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn chaihia2002 Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 10 Aug 2017 lúc 2:20pm
Mình tên Toàn cũng ở bình thạnh,hiện giờ được 1 số cây nho nhỏ,rất vui được làm quen với các bạn và anh chị để học hỏi thêm kinh nghiệmSmile
Quay về đầu
phuongad Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 25 Jul 2012
Địa chỉ: Q.7 - hcm
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn phuongad Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 14 Aug 2017 lúc 9:05am
Mình ở Hy2nh t6a1n Phát, Q.7, nếu có dịp mời bạn ghé thăm vườn
Thủng túi vì yêu cây
Quay về đầu
vuikhoe Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 15 Feb 2014
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn vuikhoe Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: Hôm qua lúc 2:52pm
Hi Xuyên, mình tên Dung - 33 tuổi. Dung đã lưu số của Xuyên. Để Dung chuẩn bị vật tư đầy đủ rồi thì bắt tay trồng. Dung cũng định hôm nào đó chạy lên cho shop cô Bình Châu để mua vài thứ và tìm hiểu thêm mà nhà cô hơi xa nên chưa đi nữa.
Quay về đầu
ongthannet Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 14 Apr 2014
Địa chỉ: 17a
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn ongthannet Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: Hôm qua lúc 5:11pm
Từng viết bởi phuongad phuongad Đã được viết:

Mình ở Hy2nh t6a1n Phát, Q.7, nếu có dịp mời bạn ghé thăm vườn
Vui khi bạn trở lại RauSạch.com.vn
Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn ongthannet Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: Hôm qua lúc 5:13pm
Từng viết bởi vuikhoe vuikhoe Đã được viết:

Hi Xuyên, mình tên Dung - 33 tuổi. Dung đã lưu số của Xuyên. Để Dung chuẩn bị vật tư đầy đủ rồi thì bắt tay trồng. Dung cũng định hôm nào đó chạy lên cho shop cô Bình Châu để mua vài thứ và tìm hiểu thêm mà nhà cô hơi xa nên chưa đi nữa.
Hình như Ch. Bình Châu đã xuất ngoại mấy năm rồi bạn ạ!
Quay về đầu
donghoa Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 09 Aug 2017
Địa chỉ: Hồ Chí Minh
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn donghoa Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: Hôm qua lúc 7:06pm
Dưa leo ươm nhiều quá , ai ở saigon và gần quận 7 có thể lấy về trồng
Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn ongthannet Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 11 Giờ 46 Phút ago lúc 8:31am
Giống tên gì vậy bạn?!
Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn phuongad Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 7 Giờ 29 Phút ago lúc 12:48pm
Cho mình địa chỉ nha, mình cũng ở Q7

Thủng túi vì yêu cây
Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn phuongad Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 7 Giờ 27 Phút ago lúc 12:50pm
Vẫn theo dõi diễn đàn, tuy lúc này có ít bài viết quá. Vườn đang cải tạo và hoàn thiện vườn đầy đủ các mô hình sẽ up lên cho mọi người đánh giá
Thủng túi vì yêu cây
Quay về đầu
 Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  <1 282930
  Share Topic   

Di chuyển nhanh Những sự cho phép của diễn đàn Xem từ trên xuống

Forum Software by Web Wiz Forums® version 11.03
Copyright ©2001-2014 Web Wiz Ltd.

Trang này được hoàn thành trong 0.188 Giây.