Tìm kiếm bài viết trước khi post bài

Toàn cảnh vườn rau nhà "hientroc"...

Trả lời bài        Trả lời bài        Trang  <1 23456 15>
Tác giả
hientroc Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 16 Apr 2012
Địa chỉ: Lô 22-BigC-HP
Tình trạng: Offline
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn hientroc Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Chủ đề : Toàn cảnh vườn rau nhà "hientroc"...
    Đã đăng: 09 Jul 2012 lúc 13:32
@duavang+thanghp :phân trùn quế mua ở thôn Cao Mật -xã Cao Thắng - An Lão nha nhưng 2 bác phải đợi hơn tháng nữa cơ vì họ mới bán hơn 1 tấn cho ngta rồi , mình đến may còn hơn 1 bao mình xuc luôn .Để khi nào có rủ các bác đi cùng lun ,
mà bác nào có điều kiện mình chỉ cho 1 chỗ o Lai Khê -HD , nằm gần đường 5, có rất nh mà chị ấy bán có 1k/1kg thôi , mỗi tội hơi xa nên mình ko đi đc , bác duavang có oto đánh lên làm 1 chuyến :D

******* Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách *******
Copy đường link dưới đây, để gửi đến cho bạn bè xem bài viết này !
Nguyễn Hiển :BigC- Ngô QUyền-Hải Phòng
Quay về đầu
thanhthang87hp Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 07 May 2012
Địa chỉ: hải phòng
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn thanhthang87hp Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 09 Jul 2012 lúc 16:51
cho em tham gia với,em mới tham gia vao diễn đàn ạ,mấy bác chỉ bảo em vớiTongue

Quay về đầu
thuhn Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 07 May 2011
Địa chỉ: Hà Nội
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn thuhn Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 09 Jul 2012 lúc 20:03
ôi các anh chị HP ăn chơi ghế :))

Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn hientroc Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 09 Jul 2012 lúc 22:31
Từng viết bởi thanhthang87hp

cho em tham gia với,em mới tham gia vao diễn đàn ạ,mấy bác chỉ bảo em vớiTongue
Bạn pots tên tuổi , sđt lên để ae tiện liên lạc , lam cái " chữ kí " giống như mình nè Embarrassed

Quay về đầu
duavang Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 18 Jun 2012
Địa chỉ: Hải Phòng
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn duavang Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 10 Jul 2012 lúc 10:01
Hiển ơi anh quê gốc An Lão đây mà chưa nghe thấy cái xã nào là Cao Thắng cả. Chú đi câu mỗi buổi lên có xã mơi ngay thế à. Hôm nào chú dẫn anh với các bác nhà mình đi cùng để mở mang tầm mắt.hâhhahahah

Đất vắng cây đất ngừng,ngừng hơi thở. Cây thiếu đất cây vẫn sống xanh tươi
Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn hientroc Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 10 Jul 2012 lúc 10:15
Từng viết bởi duavang

Hiển ơi anh quê gốc An Lão đây mà chưa nghe thấy cái xã nào là Cao Thắng cả. Chú đi câu mỗi buổi lên có xã mơi ngay thế à. Hôm nào chú dẫn anh với các bác nhà mình đi cùng để mở mang tầm mắt.hâhhahahah
 Èo, e bít làm sao đc , hỏi 1 thằng mua giun câu cá nó chỉ thôn Cao mật - xã Cao thắng  thì e cứ tìm thôn Cao Mật thôi chứ hỏi cái xã làm j , Thôn Cao mật đúng là đc rồi mà a còn bắt lỗi e Angry

Quay về đầu
thanghp164 Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 13 Mar 2012
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn thanghp164 Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 10 Jul 2012 lúc 10:50
Thoa & Hiền hôm nay đi ăn dưa không, nếu bố trí được thì cho ý kiến , 5h chiều nay nhé

Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn hientroc Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 10 Jul 2012 lúc 12:34
Từng viết bởi thanghp164

Thoa & Hiền hôm nay đi ăn dưa không, nếu bố trí được thì cho ý kiến , 5h chiều nay nhé
5h chiều nay sợ mình ko đi đc rồi , nhà bác duavang ở đâu í nhỉ , kiến an ah . bảo 2 bác cho sđt chả ai post là sao Dead nếu đi thì khả năng phải cho cả thằng ku đi vì ko ai trông nó. 
@duavang : dưa chuột e trồng sao chưa có hoa nhỉ , e thấy nh ng` trồng cây đc 1 mét đã ra hoa rùi , kiểu này lại giống mướp thì chết Confused 3 tháng chưa ra hoa

Đã được chỉnh sửa bởi hientroc - 10 Jul 2012 lúc 12:36

Quay về đầu
thanghp164 Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 13 Mar 2012
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn thanghp164 Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 10 Jul 2012 lúc 12:54
@hientroc: tớ nhớ là đã up số đt lên rồi mà, thôi up lại : Thắng 0963248318, Nghĩa 0904945781 Hiền call cho bà Thoa nhá, cho cả nhóc đi càng vui, bắt đầu đi alô tớ đón tại ngã 3 đường Hồ Sen - Cầu Rào 2 + đường bao Nguyễn Văn Linh

Quay về đầu
alexhieuthao Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 06 Apr 2012
Địa chỉ: hải phòng
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn alexhieuthao Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 10 Jul 2012 lúc 14:48
Úi giời ơi mấy Anh cậy có vt sịn buôn bán ì xèo lại còn dủ nhau ăn dưa nữa chứ .5h chiều nay em không đi được rồi em còn chồng con lại có mẹ già phải cơm nước hầu Hạ nữa mấy Anh ơi. Em cử Anh Hiển đại diện nhé khi đi nhớ đem bao tải Tạ và can 20 l theo để lấy phần cho em nhé .chúc mấy Anh off vui vẻ nhé xong rồi đi tăng 2 tăng3 gì luôn cũng được hihihih

Quay về đầu
 Trả lời bài        Trả lời bài        Trang  <1 23456 15>

Di chuyển nhanh Những sự cho phép của diễn đàn Xem từ trên xuống

Trang này được hoàn thành trong 0.344 Giây.

Copyright@ 2007 - 2013 by Nông Phẩm Xanh
Tel: 08. 350 30 343 | Fax: 08. 3826 3247 | Email: nongphamxanh@rausach.com.vn
Địa chỉ: 254/53 Bến Vân Đồn, Phường 5, Quận 4, TP.Hồ Chí Minh