Tìm kiếm bài viết trước khi post bài

Hải Phòng - ai mê trồng rau sạch thì ghé vô nha !!

Trả lời bài        Trả lời bài        Trang  <1 1415161718 250>
Tác giả
hientroc Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 16 Apr 2012
Địa chỉ: Lô 22-BigC-HP
Tình trạng: Offline
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn hientroc Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Chủ đề : Hải Phòng - ai mê trồng rau sạch thì ghé vô nha !!
    Đã đăng: 06 Aug 2012 lúc 18:47
Từng viết bởi lecongduc

Các bác cho em vào nhóm với, em cũng đang muốn học trồng rau ở trên sân thượng nhà em.
Đức - 0936311866 - Lam Sơn - Lê Chân
Bạn rảnh sáng thứ 4 này đi sang Kiến An off với mọi người . có gì cần giúp đỡ cứ alo trực tiếp cho mình nha .

******* Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách *******
Copy đường link dưới đây, để gửi đến cho bạn bè xem bài viết này !
Nguyễn Hiển :BigC- Ngô QUyền-Hải Phòng
Quay về đầu
an Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 23 Jul 2012
Địa chỉ: hai duong
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn an Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 06 Aug 2012 lúc 21:25
Từng viết bởi hientroc

Từng viết bởi lecongduc

Các bác cho em vào nhóm với, em cũng đang muốn học trồng rau ở trên sân thượng nhà em.
Đức - 0936311866 - Lam Sơn - Lê Chân
Bạn rảnh sáng thứ 4 này đi sang Kiến An off với mọi người . có gì cần giúp đỡ cứ alo trực tiếp cho mình nha .
các bác sáng thứ 4 tuần này cho em xin chân off cùng nhé.0968502700 Kính,Kinh môn -Hd

Quay về đầu
rothschild Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 07 Aug 2012
Địa chỉ: Hai An
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn rothschild Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 07 Aug 2012 lúc 10:51
Các bạn cho mình tham gia với. Mình đang phát hoang 1200m2 đất để làm rau sạch. Nhưng cũng vừa làm vừa học hỏi. Xin gọi Mr Vuong 0944698306. Xin cảm ơn.

Quay về đầu
thanghp164 Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 13 Mar 2012
Địa chỉ: Hải Phòng
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn thanghp164 Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 07 Aug 2012 lúc 11:09
Từng viết bởi rothschild

Các bạn cho mình tham gia với. Mình đang phát hoang 1200m2 đất để làm rau sạch. Nhưng cũng vừa làm vừa học hỏi. Xin gọi Mr Vuong 0944698306. Xin cảm ơn.

Chào mừng bạn đến với hội RS Hải Phòng, nghe bạn giới thiệu DT vườn mình choáng luôn, rộng thế trồng RS mới thích, mọi nguời mà mình biết cũng mới tập tành trồng RS cả, gặp nhau ở cái niềm đam mê, có gì bạn cứ alô, mong có ngày được diện kiến vườn bạn

Phấn đấu trồng đủ rau ăn
Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn hientroc Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 07 Aug 2012 lúc 13:22
mình xin nói về vụ off t4 là sang nhà bác Thanh bên ngã 5 Kiến An . bác ấy dựng khung nhà lưới chứ ko phải thực hành pha ddtc hay gì khác đâu nhé .ai muốn tham quan thì tham gia với mọi người cho vui nhé 

Quay về đầu
rothschild Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Địa chỉ: Hai An
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn rothschild Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 07 Aug 2012 lúc 15:16
Từng viết bởi thanghp164

Chào mừng bạn đến với hội RS Hải Phòng, nghe bạn giới thiệu DT vườn mình choáng luôn, rộng thế trồng RS mới thích, mọi nguời mà mình biết cũng mới tập tành trồng RS cả, gặp nhau ở cái niềm đam mê, có gì bạn cứ alô, mong có ngày được diện kiến vườn bạn

Khi nào mướt mắt thì mời các bác ghé thăm. Em mới đang phát hoang và làm cỏ được 10 ngày nay thôi, đang lúng túng phải trồng thế nào mới sạch trên diện tích rộng như vậy. Hiện em đang gom hết tất cả cỏ khô lại ủ với phân bò bằng men vi sinh EMIC. Rau thì chưa trồng được, nhưng phân ủ thì khá tốt. Loại phân này mà làm giá thể tốt thì các loại phế phẩm nông nghiệp chả bỏ đi đâu tý nào, thuốc diệt cỏ đứng nhìn mà khóc.LOL

Quay về đầu
tieuthuhienhp89 Xem từ trên xuống
Member
Member

tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn tieuthuhienhp89 Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 07 Aug 2012 lúc 16:03
Cho em xin 1 chan
mo mam mai moi tim thay 1 hoi yeu rau sach o hai phong
yeu qua co
hoi co j moi moi hay hay
nho cho em 1 chan nha.......
hic, ma em cung xin loi , tai o hoi co may bac cung thuoc bac cao nien lao lang , n hung thui , khi nao co co hoi hop hoi thi goi bac, chu, co , ong , ba,,,,,, j do sau , bay h ...... co anh ---- em   cho tre nha

Nothing for nothing
Khong Ai Cho Khong Ai Cai J !!
Quay về đầu
thanghp164 Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 13 Mar 2012
Địa chỉ: Hải Phòng
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn thanghp164 Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 07 Aug 2012 lúc 16:21
Từng viết bởi tieuthuhienhp89

Cho em xin 1 chan
mo mam mai moi tim thay 1 hoi yeu rau sach o hai phong
yeu qua co
hoi co j moi moi hay hay
nho cho em 1 chan nha.......
hic, ma em cung xin loi , tai o hoi co may bac cung thuoc bac cao nien lao lang , n hung thui , khi nao co co hoi hop hoi thi goi bac, chu, co , ong , ba,,,,,, j do sau , bay h ...... co anh ---- em   cho tre nha

wow..wow..đọc còm của bạn tốn nhiều noron tk quá như đọc ký tự hán nôm vậy...hihihi...đùa tí đừng giận nhá. Bạn bỏ dấu cho dễ dịch tiếng Việt...
Xin nhiệt liệt chào mừng bạn đến với hội RS Hải Phòng, bạn cho một vài TT cần thiết như mọi người từng làm để chủ thớt còn update

Đã được chỉnh sửa bởi thanghp164 - 07 Aug 2012 lúc 16:22

Phấn đấu trồng đủ rau ăn
Quay về đầu
lecongduc Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 30 Jul 2012
Địa chỉ: Hải phòng
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn lecongduc Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 07 Aug 2012 lúc 19:41
T4 muốn đi quá mà lại đột xuất bị sếp bắt phải tham dự cái hội thảo IBM ở Habour View mất rồi, cô chú anh chị ngày mai đi vui vẻ, có gì chụp ảnh chia sẻ nhé.

Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn hientroc Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 07 Aug 2012 lúc 23:02
Từng viết bởi lecongduc

T4 muốn đi quá mà lại đột xuất bị sếp bắt phải tham dự cái hội thảo IBM ở Habour View mất rồi, cô chú anh chị ngày mai đi vui vẻ, có gì chụp ảnh chia sẻ nhé.
chưa chắc đâu  , tình hình mưa gió thế này vụ off có lẽ phải hoãn rồi bạn ah .

Quay về đầu
 Trả lời bài        Trả lời bài        Trang  <1 1415161718 250>

Di chuyển nhanh Những sự cho phép của diễn đàn Xem từ trên xuống

Trang này được hoàn thành trong 0.266 Giây.

Copyright@ 2007 - 2014 by Nông Phẩm Xanh
Tel: 08. 350 30 343 | Fax: 08. 3826 3247 | Email: nongphamxanh@rausach.com.vn
Địa chỉ: 254/53 Bến Vân Đồn, Phường 5, Quận 4, TP.Hồ Chí Minh