[Diễn đàn] [Diễn đàn] > Góc Vườn Giao Lưu [đang chuyển dữ liệu...] > Xóm Vườn Miền Bắc
Điều lệ sinh hoạt   Có bài mới Có bài mới Kênh RSS - Hải Phòng - ai mê trồng rau sạch thì ghé vô nha !!
  Tìm kiếm trong diễn đàn   Events   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

Lược ghi Buổi Họp Mặt Diễn Đàn Rau Sạch 27/12/2015
VĂN HÓA - QUY TẮC ỨNG XỬ VÀ NỘI QUY DIỄN ĐÀN RAU SẠCH

Hải Phòng - ai mê trồng rau sạch thì ghé vô nha !!

Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  <1 271272273
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề  Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Tùy chọn chủ đề Tùy chọn chủ đề
haitran887 Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 18 Nov 2016
Địa chỉ: Ngô Gia Tự
Status: Offline
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn haitran887 Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 18 Nov 2016 lúc 9:58am
Hi chào mọi người, mình là Hải  mới tham gia vào ngày hôm này ( 18/11/2016 )
Hiện m đang có ý tưởng kinh doanh về mặt hàng rau và thực phẩm sạch, đang muốn mở rộng nguồn cung
Mong được mọi người giúp đỡ nhé

Quay về đầu
đậu bắp Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 27 Oct 2016
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn đậu bắp Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 18 Nov 2016 lúc 10:40am
Chào các a/c, cho tôi hỏi, muốn mua phân trùn quế để sử dụng trong gia đình (50-100 kí) thì mua ở địa điểm nào thì tốt, hình thức giao hàng thế nào ah. Xin cám ơn các a/c
Quay về đầu
nghiktb Xem từ trên xuống
Member
Member

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn nghiktb Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 18 Nov 2016 lúc 1:24pm
Từng viết bởi haitran887 haitran887 Đã được viết:

Hiện m đang có ý tưởng kinh doanh về mặt hàng rau và thực phẩm sạch, đang muốn mở rộng nguồn cung

Hi bạn, bạn đã bắt đầu kinh doanh chưa? Mình cũng đang có ý tường này ở Hải Phòng. Bạn có thể liên lạc qua e-mail: haiphongtraco@gmail.com hay 01208508158 để mình cùng chia sẻ ý tưởng nhé.

Đã được chỉnh sửa bởi nghiktb - 18 Nov 2016 lúc 1:25pm
Quay về đầu
haitran887 Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Địa chỉ: Ngô Gia Tự
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn haitran887 Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Nov 2016 lúc 10:10am
Từng viết bởi nghiktb nghiktb Đã được viết:

Từng viết bởi haitran887 haitran887 Đã được viết:

Hi bạn, bạn đã bắt đầu kinh doanh chưa? Mình cũng đang có ý tường này ở Hải Phòng. Bạn có thể liên lạc qua e-mail: haiphongtraco@gmail.com hay 01208508158 để mình cùng chia sẻ ý tưởng nhé.
m mới chỉ đang có ý tưởng và lên kế hoạch thôi ạ, cũng đang muốn mở sớm mà còn nhiều thứ phải tính toán quá, từ cửa hàng cho đến nguồn cung, mới vào nghề mò mẫm suốt mà vẫn ko ăn thua hic
Contact me : 0989.336.881
Quay về đầu
sonczech.hp Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 22 Nov 2016
Địa chỉ: hai phong
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn sonczech.hp Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 22 Nov 2016 lúc 2:53pm
Chao dai gia dinh dien dan rau sach.e la mem moi tham gia xin moi nguoi chi giao
Quay về đầu
shibainu2014 Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 25 Nov 2016
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn shibainu2014 Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 25 Nov 2016 lúc 2:13pm
Em chào các anh chị. Em là thành viên mới tham gia ngày hôm nay (25/11/2016)
Các anh chị đã có kinh nghiệm cho em hỏi chút là ở HP mọi người mua hạt giống và ở đâu là tốt ạ? Với cả đất và phân, trùn nữa. Em chỉ biết chợ hàng hay bán những thứ này.
Em search google thì có thấy bài của topic này có share 1 số địa chỉ nhưng là từ năm 2012 nên em cũng không rõ là qua mấy năm như vạy có thay đổi không nữa. 
Em xin cảm ơn các anh chị nhiều nhiều ạ.
Quay về đầu
vancaok56 Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 08 Dec 2016
Địa chỉ: Việt Nam
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn vancaok56 Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 08 Dec 2016 lúc 11:49pm
bác cho em hỏi địa chỉ mua vật liệu thi công vườn đứng được k ạ
Quay về đầu
Mr_Trym Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 29 Mar 2016
Địa chỉ: Hai Phong
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn Mr_Trym Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 14 Dec 2016 lúc 11:04am
Các ACE cho hỏi em muốn mua màng nhà kính để lợp cho cái liếp rau chống mưa ái có biết ở đâu bán tại HP chỉ giúp với em muốn mua tầm 10m khổ 2,2 m ạ.

xin cám ơn.
Quay về đầu
phamyen Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 27 Dec 2016
Địa chỉ: Hải Phòng
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn phamyen Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 27 Dec 2016 lúc 3:10pm
Em là thành viên mới, em ở Hải Phòng, rất mong được mọi người giúp đỡ. Hôm vừa rồi em có đi tìm mua thùng phi nhựa mà chỉ có duy nhất 2 hàng ở phố Quang Trung bán thôi, vừa bán đắt lại kiêu nữa, ghét quá đi thôi. Vậy có bác nào biết còn ở chỗ nào HP bán nữa không chỉ giùm em với, em cảm ơn nhiều. SmileHeartHandshake
Quay về đầu
giathienhp Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 15 Apr 2017
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn giathienhp Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 16 May 2017 lúc 5:23pm
Mình cũng mới tham gia. Dạo này diễn đàn vắng quá
Quay về đầu
 Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  <1 271272273
  Share Topic   

Di chuyển nhanh Những sự cho phép của diễn đàn Xem từ trên xuống

Forum Software by Web Wiz Forums® version 11.03
Copyright ©2001-2014 Web Wiz Ltd.

Trang này được hoàn thành trong 0.672 Giây.