Tìm kiếm bài viết trước khi post bài

Mua béc phun nhựa ở đâu???

Trả lời bài        Trả lời bài       
Tác giả
AQ101 Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 19 Mar 2012
Địa chỉ: Hanoi
Tình trạng: Offline
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn AQ101 Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Chủ đề : Mua béc phun nhựa ở đâu???
    Đã đăng: 15 Aug 2012 lúc 08:16
Tình hình là mình đang muốn thử làm cái khí canh mà tìm mãi không có chỗ nào bán béc phun ở Hà Nội cả. Hỏi trên Hoàng Hoa Thám thì chỉ có béc đồng giống như của bình phun thuốc sâu 35K/cái. Vừa đắt vừa khó gia công lắp ráp.
Vậy bà con ai biết chỗ nào bán chỉ dùm!!! Nếu có ở HN thì càng tốt , không thì SG cũng được.

******* Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách *******
Copy đường link dưới đây, để gửi đến cho bạn bè xem bài viết này !
Quay về đầu
sâurau Xem từ trên xuống
Moderator
Moderator
Ảnh đại diện

Gia nhập: 21 Feb 2009
Địa chỉ: qBthanh -TP.HCM
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn sâurau Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 15 Aug 2012 lúc 08:58
Từng viết bởi AQ101

Tình hình là mình đang muốn thử làm cái khí canh mà tìm mãi không có chỗ nào bán béc phun ở Hà Nội cả. Hỏi trên Hoàng Hoa Thám thì chỉ có béc đồng giống như của bình phun thuốc sâu 35K/cái. Vừa đắt vừa khó gia công lắp ráp.
Vậy bà con ai biết chỗ nào bán chỉ dùm!!! Nếu có ở HN thì càng tốt , không thì SG cũng được.

béc đồng bị han rỉ dưới tác động ăn mòn của các muối thủy canh. Péc nhựa trong SG có nhiều. Đồ lô (local) phun ko chuẩn. Tớ có và đã chia sẻ một số đầu phun nhựa xịn xách tay từ nước ngoài mang về. Giá 8k/cái, lắp thẳng vào đường ống PVC gia đình (áp lực nước cỡ 2 bar) là phun sương thành hình nón ngay, đỡ hao xiền mua bơm cao áp.

Không thịt, chưa chết. Hết rau là tèo! 0908201001.
Nguyễn Quang Thiều, STK 10224116364011 TECHCOMBANK chi nhánh Saigon
Quay về đầu
Masafot Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 25 May 2011
Địa chỉ: Cầu Diễn - HN
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn Masafot Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 15 Aug 2012 lúc 09:03
Anh Quang cần nhiều ko ạ ... hôm trước tới xưởng lắp bình của Đức Đạt em thấy có ... nếu 2, 3 cái thì em xin được ... còn nhiều hơn thì chịu ạ ,... hii

thegioihatgiong.com
http://tinyurl.com/thegioihatgiong
Tel: 0934 310 507
YM: thegioihatgiong     
Quay về đầu
AQ101 Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 19 Mar 2012
Địa chỉ: Hanoi
tùy chọn đăng bài tùy chọn đăng bài   Trích dẫn AQ101 Trích dẫn  Trả lời bài       Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 15 Aug 2012 lúc 09:13
Từng viết bởi Masafot

Anh Quang cần nhiều ko ạ ... hôm trước tới xưởng lắp bình của Đức Đạt em thấy có ... nếu 2, 3 cái thì em xin được ... còn nhiều hơn thì chịu ạ ,... hii

Anh cần vài cái để thử, nếu xin được thì tốt quá, không thì nhờ bác Sâu chuyển từ SG ra vậy.

Quay về đầu
 Trả lời bài        Trả lời bài       

Di chuyển nhanh Những sự cho phép của diễn đàn Xem từ trên xuống

Trang này được hoàn thành trong 0.188 Giây.

Copyright@ 2007 - 2014 by Nông Phẩm Xanh
Tel: 08. 350 30 343 | Fax: 08. 3826 3247 | Email: nongphamxanh@rausach.com.vn
Địa chỉ: 254/53 Bến Vân Đồn, Phường 5, Quận 4, TP.Hồ Chí Minh