[Diễn đàn] [Diễn đàn] > Rau Và Sức Khỏe Cộng Đồng > Món Ăn - Bài Thuốc
Điều lệ sinh hoạt   Có bài mới Có bài mới Kênh RSS - Rau quả hạn chế bệnh Ung Thư
  Tìm kiếm trong diễn đàn   Events   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

HƯỚNG DẪN ĐƯA HÌNH ẢNH LÊN DIỄN ĐÀN - 08.2018

VĂN HÓA - QUY TẮC ỨNG XỬ VÀ NỘI QUY DIỄN ĐÀN RAU SẠCH

Rau quả hạn chế bệnh Ung Thư

Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  <1 575859
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề  Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Tùy chọn chủ đề Tùy chọn chủ đề
Canh-Thuy Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 28 Aug 2019
Địa chỉ: Ba-Tri, Bến-Tre
Status: Offline
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn Canh-Thuy Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 28 Aug 2019 lúc 7:47pm
Tui đang nuôi Cá và trồng Rau Sạch. Tui muốn dùng các bài nầy trong "Rau Quả - Hạn-chế bịnh Ung-thư" để giúp cho bà con đang cần. Được không Phú?
Thân.
Quay về đầu
lehoanggia Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 22 May 2012
Địa chỉ: Hóc Môn - HCM
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn lehoanggia Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 29 Aug 2019 lúc 2:07pm
Lâu quá mới thấy Bác Thủy Canh tái xuất giang hồ,
Con đang chờ được xem mô hình của Bác ở VN, 
Cũng như những chia sẻ về Rau quả - hạn chế bệnh ung thư của Bác,

Cảm ơn Bác.
Quay về đầu
Canh-Thuy Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 28 Aug 2019
Địa chỉ: Ba-Tri, Bến-Tre
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn Canh-Thuy Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 29 Aug 2019 lúc 6:10pm
Cám ơn lehoanggia!
Vì tui quên mật-khẩu nên, dù tui cố lắm nhưng vẫn không vào được! Hì hì, Thủy-canh hay Canh-Thủy thì cũng là một "món canh" thôi!
Tui đang nuôi cá trồng rau Aquaponics. Điều tức cười là tui vẫn còn "rắn mắc" nên tui làm nhà kính chỉ 800m2 mà tui lại làm đủ trò : Trồng ống đứng, ống ngang và trên mặt nước... tui mê lắm!
Bây giờ đã khá ổn-định, nên có thể bắt đầu trình-bày với bà con tại chỗ tui đang nuôi cá và trồng rau sạch để chứng-minh hiệu-quả rau sạch bằng chính bản-thân tui. Do không thể ngồi gõ lại được, bởi tay tui bị đột-quỵ nên chuyện gõ lại khó thêm... Thôi thì tui xin Phú cho tui dùng topic "Rau quả hạn-chế bịnh ung-thư" để trình-bày với bà con đang cần thì là gọn nhứt, là vậy!
Thân.
Quay về đầu
maivanphu Xem từ trên xuống
:Ban Quản Trị:
:Ban Quản Trị:
Ảnh đại diện
Manager RauSach

Gia nhập: 06 Jun 2007
Địa chỉ: TP.HCM
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn maivanphu Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 11 Sep 2019 lúc 8:54am
Từng viết bởi Canh-Thuy Canh-Thuy Đã được viết:

Cám ơn lehoanggia!
Vì tui quên mật-khẩu nên, dù tui cố lắm nhưng vẫn không vào được! Hì hì, Thủy-canh hay Canh-Thủy thì cũng là một "món canh" thôi!
Tui đang nuôi cá trồng rau Aquaponics. Điều tức cười là tui vẫn còn "rắn mắc" nên tui làm nhà kính chỉ 800m2 mà tui lại làm đủ trò : Trồng ống đứng, ống ngang và trên mặt nước... tui mê lắm!
Bây giờ đã khá ổn-định, nên có thể bắt đầu trình-bày với bà con tại chỗ tui đang nuôi cá và trồng rau sạch để chứng-minh hiệu-quả rau sạch bằng chính bản-thân tui. Do không thể ngồi gõ lại được, bởi tay tui bị đột-quỵ nên chuyện gõ lại khó thêm... Thôi thì tui xin Phú cho tui dùng topic "Rau quả hạn-chế bịnh ung-thư" để trình-bày với bà con đang cần thì là gọn nhứt, là vậy!
Thân.

Dạ điều kiện trở ngại về sức khoẻ mà nhiệt tình thì hoan hỉ ạ!
An trú trong hiện tại - giờ phút đẹp tuyệt vời...

Email: maivanphu@rausach.com.vn

ĐT: 09 04 509 204

Quay về đầu
 Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  <1 575859
  Share Topic   

Di chuyển nhanh Những sự cho phép của diễn đàn Xem từ trên xuống

Forum Software by Web Wiz Forums® version 11.03
Copyright ©2001-2014 Web Wiz Ltd.

Trang này được hoàn thành trong 0.171 Giây.