[Diễn đàn] [Diễn đàn] > Góc Vườn Giao Lưu [đang chuyển dữ liệu...] > Xóm Vườn Miền Bắc
Điều lệ sinh hoạt   Có bài mới Có bài mới Kênh RSS - Vườn nhà Duongdv
  Tìm kiếm trong diễn đàn   Events   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

HƯỚNG DẪN ĐƯA HÌNH ẢNH LÊN DIỄN ĐÀN - 08.2018

VĂN HÓA - QUY TẮC ỨNG XỬ VÀ NỘI QUY DIỄN ĐÀN RAU SẠCH

Vườn nhà Duongdv

Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  <1 39404142>
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề  Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Tùy chọn chủ đề Tùy chọn chủ đề
sang-mai-hoang-long Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 23 Jul 2013
Địa chỉ: Germany
Status: Offline
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn sang-mai-hoang-long Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 04 May 2016 lúc 5:45pm
Từng viết bởi thaonguyenxanh thaonguyenxanh Đã được viết:

Ui ! Chào cháu Thảo nguyên xanh Tongue , lâu quá mới thấy cháu , tết vừa rồi chỉ có cô và các em về thôi , chú không về được , mấy năm gần đây chú không được khỏe , chủ yếu là do lạnh , bệnh phổi và khớp cháu ạ , nhất là có một chút tuổi rồi , sức đề kháng yếu Tongue , hy vọng là năm nay chú cháu mình sẽ gặp nhau Thumbs Up.

[/QUOTE]
Chú à, chú cũng không chịu được lạnh à, đúng rồi, nhìn chú gày thế mà. Cháu cũng không chịu được lạnh đâu chú, nóng mấy cháu cũng chịu được. Chú bị khớp là đau lắm đấy, bác cháu bị khớp , còn xưng lên nữa cơ, chẳng chải được tóc luôn chú ạ...đi lại thì đau,,,thương lắm chú. Chú giữ sức nhé, lạnh thì thôi chú cũng đừng lọ mọ làm nữa, giữ cơ thể ấm khỏi ốm đau cho con cháu mừng chú ạ.
Hôm nọ anh Mit gọi điện cho cháu, dự tính chủ nhật tuần tới cháu, anh Mit, Sab và Tezo gặp nhau tí chú ạ..
[/QUOTE]
Cảm ơn cháu Thảo Nguyên Xanh , chú cũng cố gắng lắm , nhưng mà mấy năm nay khi mùa đông là bị , chán lắm , ui , cuối tuần mấy anh em gặp nhau vui quá , cho chú gửi lời chúc sức khỏe mọi người và chia vui với mọi người qua cầu truyên hình nhé Thumbs Up
Bên kia biển là quê hương tôi đó

Rặng tre xưa muôn tuổi vẫn xanh rì...

Du tử Lê.
Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn sang-mai-hoang-long Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 04 May 2016 lúc 5:47pm
Từng viết bởi duongdv duongdv Đã được viết:

Từng viết bởi sang-mai-hoang-long sang-mai-hoang-long Đã được viết:

Từng viết bởi duongdv duongdv Đã được viết:

Từng viết bởi sang-mai-hoang-long sang-mai-hoang-long Đã được viết:

Quá đẹp , quá đẹp Dương ơi Thumbs Up , bên chú vẫn còn lạnh xoăn hết cả tai vào Big smile .

Thời tiết bên đó vẫn rét vậy hả Chú. Chú khỏe không, lâu rồi không nói chuyện với Chú.

Cháu chào chú!! Chú ốm đau làm sao vậy chú, thể nào cháu thấy tết năm nay Chú không về thì phải??
Ui ! Chào cháu Thảo nguyên xanh Tongue , lâu quá mới thấy cháu , tết vừa rồi chỉ có cô và các em về thôi , chú không về được , mấy năm gần đây chú không được khỏe , chủ yếu là do lạnh , bệnh phổi và khớp cháu ạ , nhất là có một chút tuổi rồi , sức đề kháng yếu Tongue , hy vọng là năm nay chú cháu mình sẽ gặp nhau Thumbs Up.

Năm nay Chú về  Việt Nam nhé, Năm vừa rồi mong chú về để có dịp sang Hải Dương gặp gỡ giao lưu mọi người nhưng chú lại không về được.

Năm trước Thaonguyenxanh hẹn cháu bao giờ Chú về thì mấy chú cháu anh em gặp nhau, nhưng nhưng Chú không về được. 

Ui , nếu về được , chú ới Dương ngay nhé Thumbs UpTongue

Du tử Lê.
Quay về đầu
duongdv Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 27 May 2010
Địa chỉ: Bắc Giang
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (1) Thanks(1)   Trích dẫn duongdv Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 16 May 2016 lúc 5:13pm
Vườn rau trong nắng sơm 16/5/2016

http://www.obama.com.vn
Obama Viet Nam bán lẻ rẻ như bán buôn!
Quay về đầu
thaonguyenxanh Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 06 Jul 2012
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (1) Thanks(1)   Trích dẫn thaonguyenxanh Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 17 May 2016 lúc 8:17am
Anh Dương!
Đúng là vườn rau trong nắng sớm thật lung linh!!
Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn duongdv Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 17 May 2016 lúc 8:29am

Anh Dương!
Đúng là vườn rau trong nắng sớm thật lung linh!!

Mùa này rau lúc nào cũng xanh tốt thaonguyenxanh à. Em giờ trồng đc rau gì rồi.

Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn sang-mai-hoang-long Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 18 May 2016 lúc 5:31am
Vườn của cháu lúc nào cũng đẹp , chú rất thích những thùng rau muống của cháu , bên chú chỉ có rau muống hạt , mà gieo cũng rất khó Thumbs Up

Du tử Lê.
Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn thaonguyenxanh Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 18 May 2016 lúc 8:21am

Mùa này rau lúc nào cũng xanh tốt thaonguyenxanh à. Em giờ trồng đc rau gì rồi.

[/QUOTE]
Em chào Anh!
Em đang trồng dền, đay, mồng tơi, muống, mướp...nhưng không ok như anh đâu. Em rất thích rau muống nhưng trồng cũng không ok như Anh. Anh bón kiểu gì vậy mà xanh và tốt thế anh??
Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn duongdv Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 03 May 2017 lúc 11:46am
Lâu lâu đăng mấy cái ảnh cho mọi người biết mình vẫn trồng rau.

Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn thaonguyenxanh Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 05 May 2017 lúc 11:34am
Anh mà không đăng bài , là em tưởng anh bỏ DD rồi đấy. Rau muống nhà anh tốt thế, nhà em các em rau muống toàn đòi leo dàn....hu hu
Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn duongdv Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 05 May 2017 lúc 8:33pm

Anh mà không đăng bài , là em tưởng anh bỏ DD rồi đấy. Rau muống nhà anh tốt thế, nhà em các em rau muống toàn đòi leo dàn....hu hu

Thế chắc do thiếu nắng, rau muống nhà anh trồng từ hạt đấy.

Quay về đầu
 Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  <1 39404142>
  Share Topic   

Di chuyển nhanh Những sự cho phép của diễn đàn Xem từ trên xuống

Forum Software by Web Wiz Forums® version 11.03
Copyright ©2001-2014 Web Wiz Ltd.

Trang này được hoàn thành trong 0.328 Giây.