[Diễn đàn] [Diễn đàn] > Bảo Quản Sau Thu Hoạch > Công Nghệ Chế Biến
Điều lệ sinh hoạt   Có bài mới Có bài mới Kênh RSS - Bún đậu mắm tôm
  Tìm kiếm trong diễn đàn   Events   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

HƯỚNG DẪN ĐƯA HÌNH ẢNH LÊN DIỄN ĐÀN - 08.2018

VĂN HÓA - QUY TẮC ỨNG XỬ VÀ NỘI QUY DIỄN ĐÀN RAU SẠCH

Bún đậu mắm tôm

Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  123 6>
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề  Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Tùy chọn chủ đề Tùy chọn chủ đề
darkangel Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 23 Oct 2012
Địa chỉ: HCM
Status: Offline
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn darkangel Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Chủ đề : Bún đậu mắm tôm
    Đã đăng: 21 Dec 2012 lúc 12:12am
Có ai giống em không, nửa đêm trước ngày "tận thế" thèm một nia bún đậu mắm tôm với ngọn kinh giới, tía tô thơm thơm, hic. Post hình lên tra tấn mấy bạn cũng đang mất ngủ như mềnh
Quay về đầu
sâurau Xem từ trên xuống
Moderator
Moderator
Ảnh đại diện

Gia nhập: 21 Feb 2009
Địa chỉ: qBthanh -TP.HCM
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn sâurau Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Dec 2012 lúc 8:18am
Nửa đêm cơm chiều tiêu hết, lỡ tận thế thật cả nhà RS thành ma đói có mỗi Thiên Thần Bóng Đêm là ma noBig smile
Quay về đầu
nong_dan_ngheo Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 13 Aug 2012
Địa chỉ: HN
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn nong_dan_ngheo Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Dec 2012 lúc 9:08am
21-12-2012 Hà Nội vẫn bình thường các bác ở nơi khác thế nào rồi ?Big smile
Quay về đầu
Gấu Bông Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 17 Oct 2012
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn Gấu Bông Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Dec 2012 lúc 9:34am
Sài Gòn trời trong xanh, nắng đẹp các bác ơi.
Tập tành trồng rau
Quay về đầu
aramis Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 06 Apr 2012
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn aramis Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Dec 2012 lúc 9:41am
Chờ nhé, theo lịch Maya đến khoảng 6 h tối giờ Vietnam mới là ngày tận thế cơ. Tận hưởng nốt những giây phút tươi đẹp còn lại đi ah!
Quay về đầu
lotus. Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 10 May 2012
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn lotus. Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Dec 2012 lúc 10:19am
Chết rồi,mình chưa kịp lấy chồng.
Tạ ơn trời,nếu qua được ngày hôm nay con sẽ không kén nữa,không cần nhà có sân thượng và mái che thông minh nữa và cũng không cần thích trồng rau nữa.LOL
Tình là gì : tình là hì hục cả tháng chăm thùng rau , nấu dc bát canh , chồng ăn hơn nửa. Bỗng nhiên thấy hạnh phúc đến nghẹn ngào. Hihi
Quay về đầu
bachminhlaw Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 17 Apr 2012
Địa chỉ: 181 to 54
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn bachminhlaw Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Dec 2012 lúc 10:34am
Có cả thịt à chủ thớt, ở đâu bán bún đậu mắm tôm mà còn để ở mẹt thế kia, cuối tuần nào mình cũng đi mấy km mới đến được quán bún đậu để ăn à .
Quay về đầu
aramis Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 06 Apr 2012
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn aramis Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Dec 2012 lúc 12:29pm
Từng viết bởi lotus. lotus. Đã được viết:

Tạ ơn trời,nếu qua được ngày hôm nay con sẽ không kén nữa,không cần nhà có sân thượng và mái che thông minh nữa và cũng không cần thích trồng rau nữa.LOL

Nhớ đấy! Quote lại rồi
Quay về đầu
namphuong Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 23 Oct 2011
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn namphuong Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Dec 2012 lúc 1:04pm
Từng viết bởi aramis aramis Đã được viết:

Từng viết bởi lotus. lotus. Đã được viết:

Nhớ đấy! Quote lại rồi
Èo, giảm đi nhiều tiêu chuẩn thế lotus Tongue
Cu Mít này "thính mũi" kinh !!!
Quay về đầu
hoannha Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 22 Aug 2012
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn hoannha Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Dec 2012 lúc 1:06pm
Từng viết bởi aramis aramis Đã được viết:

Chờ nhé, theo lịch Maya đến khoảng 6 h tối giờ Vietnam mới là ngày tận thế cơ. Tận hưởng nốt những giây phút tươi đẹp còn lại đi ah!

Chít rùi thía mờ mình đang hí hửng định vào chúc mừng cả nhà mình thoát chít ngày tận thế mà nghe bác nói thế ...
Quay về đầu
 Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  123 6>
  Share Topic   

Di chuyển nhanh Những sự cho phép của diễn đàn Xem từ trên xuống

Forum Software by Web Wiz Forums® version 11.03
Copyright ©2001-2014 Web Wiz Ltd.

Trang này được hoàn thành trong 0.328 Giây.