[Diễn đàn] [Diễn đàn] > Bảo Quản Sau Thu Hoạch > Công Nghệ Chế Biến
Điều lệ sinh hoạt   Có bài mới Có bài mới Kênh RSS - Bún đậu mắm tôm
  Tìm kiếm trong diễn đàn   Events   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

HƯỚNG DẪN ĐƯA HÌNH ẢNH LÊN DIỄN ĐÀN - 08.2018

VĂN HÓA - QUY TẮC ỨNG XỬ VÀ NỘI QUY DIỄN ĐÀN RAU SẠCH

Bún đậu mắm tôm

Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  <12345 6>
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề  Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Tùy chọn chủ đề Tùy chọn chủ đề
alexhieuthao Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 06 Apr 2012
Địa chỉ: hải phòng
Status: Offline
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn alexhieuthao Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Dec 2012 lúc 8:33pm
Bác Sâu ui sao không pots lun cái địa chỉ cho em nhờ ,vừa đi nhậu về nhì thấy nia bún đậu mờ vưỡn nhiễu nước miếng đây nèeeeeeeeeee
Quay về đầu
darkangel Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 23 Oct 2012
Địa chỉ: HCM
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn darkangel Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Dec 2012 lúc 8:49pm
Từng viết bởi lotus. lotus. Đã được viết:

Chết rồi,mình chưa kịp lấy chồng.
Tạ ơn trời,nếu qua được ngày hôm nay con sẽ không kén nữa,không cần nhà có sân thượng và mái che thông minh nữa và cũng không cần thích trồng rau nữa.LOL

LOLLOLLOLLOLLOLLOL
Quay về đầu
ba_noi_tom Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 05 Apr 2012
Địa chỉ: Thụy Khuê - HN
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn ba_noi_tom Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Dec 2012 lúc 8:56pm
Từng viết bởi darkangel darkangel Đã được viết:

Tạ ơn trời,nếu qua được ngày hôm nay con sẽ không kén nữa,không cần nhà có sân thượng và mái che thông minh nữa và cũng không cần thích trồng rau nữa.LOL
LOLLOLLOLLOLLOLLOL
.
-------
Ối giời ơi, may mà có ngày tận thế cho nên cháu tui bỏ hết mấy điều kiện kia đi. Nhớ đấy nha, ko cần nhà có sân thượng, và chồng ko cần biết trồng rau nữa nhé.
Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn darkangel Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Dec 2012 lúc 9:02pm
Từng viết bởi ba_noi_tom ba_noi_tom Đã được viết:

Ối giời ơi, may mà có ngày tận thế cho nên cháu tui bỏ hết mấy điều kiện kia đi. Nhớ đấy nha, ko cần nhà có sân thượng, và chồng ko cần biết trồng rau nữa nhé.

Chẳng cần nhà có sân thượng có mái che thông minh, chẳng cần thích trồng rau chỉ cần biết chịu khó trộn đất, dán thùng, đục lỗ chai, tưới nước... thôi lotus nhỉ. Biết cả nấu cơm, rửa chén, lau nhà, giặt đồ nữa thì vừa đạt tiêu chuẩn. Đấy qua tận thế chị em hạ tiêu chuẩn kén chọn xuống hết mức chỉ còn nhiêu đó.

Đã được chỉnh sửa bởi darkangel - 21 Dec 2012 lúc 9:04pm
Quay về đầu
TRANG XANH SACH Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 22 Feb 2011
Địa chỉ: BẾN TRE
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn TRANG XANH SACH Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Dec 2012 lúc 10:16pm
Từng viết bởi darkangel darkangel Đã được viết:

Từng viết bởi ba_noi_tom ba_noi_tom Đã được viết:

[QUOTE=lotus.]Ối giời ơi, may mà có ngày tận thế cho nên cháu tui bỏ hết mấy điều kiện kia đi. Nhớ đấy nha, ko cần nhà có sân thượng, và chồng ko cần biết trồng rau nữa nhé.
Chẳng cần nhà có sân thượng có mái che thông minh, chẳng cần thích trồng rau chỉ cần biết chịu khó trộn đất, dán thùng, đục lỗ chai, tưới nước... thôi lotus nhỉ. Biết cả nấu cơm, rửa chén, lau nhà, giặt đồ nữa thì vừa đạt tiêu chuẩn. Đấy qua tận thế chị em hạ tiêu chuẩn kén chọn xuống hết mức chỉ còn nhiêu đó.

0977.352.948và0907.110.478 TRÀ MI
shop thực phẩm facebook
Quay về đầu
Cherry tomato Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 18 Jun 2012
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn Cherry tomato Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Dec 2012 lúc 10:24pm
Từng viết bởi TRANG XANH SACH TRANG XANH SACH Đã được viết:

[/QUOTE]

Hình như cái này cũng là tiêu chí của OMO luôn nè nên vỗ tay quá trời LOL

Quay về đầu
nong_dan_ngheo Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 13 Aug 2012
Địa chỉ: HN
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn nong_dan_ngheo Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Dec 2012 lúc 10:32pm
sắp hết ngày 21 chúc chj lotus giữ vững lời nguyện cầu hôm nay !Big smile

Đã được chỉnh sửa bởi nong_dan_ngheo - 22 Dec 2012 lúc 11:35am
Quay về đầu
TRANG XANH SACH Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 22 Feb 2011
Địa chỉ: BẾN TRE
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn TRANG XANH SACH Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Dec 2012 lúc 10:42pm
Từng viết bởi Cherry tomato Cherry tomato Đã được viết:

Từng viết bởi TRANG XANH SACH TRANG XANH SACH Đã được viết:

Hình như cái này cũng là tiêu chí của OMO luôn nè nên vỗ tay quá trời LOL[/QUOTE]

em không dám lấy tiêu chuẩn này đâu SH ơi.theo chị Lotus kiểu này là tận thế lần nữa cũng tìm chưa ra nữa đó.   

Đã được chỉnh sửa bởi TRANG XANH SACH - 21 Dec 2012 lúc 10:49pm
0977.352.948và0907.110.478 TRÀ MI
shop thực phẩm facebook
Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn darkangel Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Dec 2012 lúc 10:48pm
Tin nóng: các anh Điện lực đã công bố kể từ ngày mai 22/12 sẽ tăng giá điện lên 5% để ăn mừng không tận thế! ClapClapClap
Quay về đầu
manowar Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 26 Jun 2012
Địa chỉ: Mỹ Đình, Hà Nội
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn manowar Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Dec 2012 lúc 11:40pm
Đời đen thế! Cứ tưởng sau 6 giờ tối nay được lên thiên đàng làm thiên sứ đồng trinh, thế mà lại phải sống tiếp để...lấy vợ.
Quay về đầu
 Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  <12345 6>
  Share Topic   

Di chuyển nhanh Những sự cho phép của diễn đàn Xem từ trên xuống

Forum Software by Web Wiz Forums® version 11.03
Copyright ©2001-2014 Web Wiz Ltd.

Trang này được hoàn thành trong 0.219 Giây.