[Diễn đàn] [Diễn đàn] > Thảo Luận Về Rau Sạch [đang di chuyển dữ liệu...] > Vật Tư Trồng Cây
Điều lệ sinh hoạt   Có bài mới Có bài mới Kênh RSS - CẦN MUA GIÁ THỂ XƠ DỪA, MỤN DỪA
  Tìm kiếm trong diễn đàn   Events   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

Lược ghi Buổi Họp Mặt Diễn Đàn Rau Sạch 27/12/2015
VĂN HÓA - QUY TẮC ỨNG XỬ VÀ NỘI QUY DIỄN ĐÀN RAU SẠCH

CẦN MUA GIÁ THỂ XƠ DỪA, MỤN DỪA

Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  123 6>
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề  Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Tùy chọn chủ đề Tùy chọn chủ đề
pullauca Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 05 Dec 2012
Địa chỉ: 12/9 phan trung
Status: Offline
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn pullauca Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Chủ đề : CẦN MUA GIÁ THỂ XƠ DỪA, MỤN DỪA
    Đã đăng: 15 Apr 2013 lúc 3:32pm
Như tiêu đề mình cần mua 1 số lượng lớn xơ dừa hoặc mụn dừa khoảng 2 tấn , mình ở miền nam nên bạn nào có hoặc biết thì giúp mình nhé, à các bạn báo giá chó mình biết và địa điểm để tính phí vận chuyển nữa nhé, liên lạc với mình qua số đt 0964737288 mình tên Khang. Thanks vì đã đọc tin rất vui khi được hợp tác.
Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn pullauca Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 16 Apr 2013 lúc 4:53pm
các bạn ơi  giúp mình với ............................. .....................
Quay về đầu
tl01 Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 12 Oct 2012
Địa chỉ: VN-HCM
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn tl01 Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 16 Apr 2013 lúc 7:08pm
chắc bạn pải thẳng tiến Bến Tre để mua thôi.
giá sẽ rất rẻ, có vài ngàn 1 bao loại 30kg àh. muốn biết rõ thì bạn hỏi trang xanh sạch nhé.
01214759310
Quay về đầu
lehoanggia Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 22 May 2012
Địa chỉ: Hóc Môn - HCM
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn lehoanggia Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 16 Apr 2013 lúc 9:09pm
giá khoảng 5.000đ /bao 20kg, mua tai chân cầu an hạ, giáp ranh củ chi -hóc môn, bạn tìm hp_x5 để hỏi thăm nhé.
Quay về đầu
TRANG XANH SACH Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 22 Feb 2011
Địa chỉ: BẾN TRE
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn TRANG XANH SACH Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 16 Apr 2013 lúc 9:59pm

Đã được chỉnh sửa bởi TRANG XANH SACH - 18 Apr 2014 lúc 11:01pm
0977.352.948và0907.110.478 TRÀ MI
shop thực phẩm facebook
Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn pullauca Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 17 Apr 2013 lúc 3:42pm
ok ...thanks bạn nhìu lắm, bạn giúp mình nhé, có gì bạn alô hay inbox cho mình nhé, chờ tin bạn !!!
Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn pullauca Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 19 Apr 2013 lúc 2:35pm
up..........
Quay về đầu
sauvi Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 09 Sep 2009
Địa chỉ: Đồng Nai
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn sauvi Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 19 Apr 2013 lúc 3:40pm
Công nhận các mem RS nhiệt tình gớm, chủ thớt chỉ nói ở miền Nam chung chung chẳng nói nơi nào mà khối mem còm giới thiệu. Kaka!
Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn pullauca Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 21 Apr 2013 lúc 3:15pm
mình đã nói miền nam, bạn có hiểu ý của mình không, có nghĩa không phải là miền bắc đó bạn là trong pham vi miền nam, ở bến tre hay cần thơ long xuyên nếu bạn nào có địa chỉ thì giúp mình, mình chả ngại xa, chỉ cần địa chỉ thôi bạn à ! thanks bạn !!!
Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn pullauca Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 23 Apr 2013 lúc 11:48am
up........................
Quay về đầu
 Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  123 6>
  Share Topic   

Di chuyển nhanh Những sự cho phép của diễn đàn Xem từ trên xuống

Forum Software by Web Wiz Forums® version 11.03
Copyright ©2001-2014 Web Wiz Ltd.

Trang này được hoàn thành trong 0.156 Giây.