[Diễn đàn] [Diễn đàn] > Thư Giãn Cùng Rau Sạch > Quảng Cáo Nông Phẩm
  Có bài mới Có bài mới Kênh RSS - Cây giống Dâu tây 6 tháng đã ra quả một đợt!
  Tìm kiếm trong diễn đàn   Events   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

Hệ thống email đã được cập nhật. Các user không đăng nhập được vui lòng dùng chức năng quên mật khẩu để được kích hoạt lại. Lưu ý khi đăng ký thành viên mới sẽ có email yêu cầu kích hoạt, vui lòng kiểm tra email đăng ký được gởi đến (có thể email nằm trong mục SPAM).
Nhấn vào liên kết này khi bạn quên mật khẩu

Cây giống Dâu tây 6 tháng đã ra quả một đợt!

Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  123>
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề  Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Tùy chọn chủ đề Tùy chọn chủ đề
xanhthuynguyen Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 08 Aug 2011
Status: Offline
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn xanhthuynguyen Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Chủ đề : Cây giống Dâu tây 6 tháng đã ra quả một đợt!
    Đã đăng: 02 Oct 2013 lúc 3:07pm
Loa loa loa! Hôm nay em có nhận od của một vườn ươm 3 thùng lên đây tham khảo giá với mọi người về cây dâu tây ok em đặt luôn ra ạ!
Giá em giao cho vườn ươm là 17k/cây ( Bán lẻ sẽ là 20k) 
Tham khảo qua thì em được biết có cô Van 105 ( trồng từ cây giống)và một anh ở hà nam đã trồng thành công ( trồng từ hạt)
Cháu xin phép cô vân cho cháu up bài của cô ạ. Cảm ơn cô rất nhiều!
Từng viết bởi baobao1211pupy baobao1211pupy Đã được viết:

Đám này 1 tay mình trồng hết đó hihi ko phải ăn cắp trên mạng đâu

Từng viết bởi van105 van105 Đã được viết:

Dâu tây trồng ở Hà Nội đây !

Em ở Hà Nội muốn tham khảo ý kiến mọi người xem có ai thích loại như thế này không để em hỏi giá nhà vườn ạ. 
Nguồn gốc: Cây đang sống tại Đà lạt
Hướng dẫn sử dùng: Về chăm bón một tuần là cây lại chuẩn bị cho trái như thường chăm tốt có thể lên đến 5-6 năm ạ!
Em thúy : Các anh chị đăng ký có thể nhận hàng tại 39 mươi hoàng hoa thám!
0978 060 287

Đã được chỉnh sửa bởi xanhthuynguyen - 17 Oct 2013 lúc 3:07pm
Đường Liêm mạc _ Từ liêm _Hà Nội gần Trung tâm sát hạch lái xe Ngọc Hà
Cầm tay: 0978 060 287
Hạt rau mầm, rau ăn lá, Hạt hoa lạ và đẹp!
Quay về đầu
massing Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 21 Jul 2010
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn massing Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 02 Oct 2013 lúc 3:12pm
Hay đấy bạn ơi, nhưng sao ko hỏi luôn loại cây con thôi cho dễ vận chuyển và vòng đời còn dài :)
Quay về đầu
papillon Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 06 Jun 2008
Địa chỉ: Long Biên - HN
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn papillon Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 02 Oct 2013 lúc 3:23pm
Mình chỉ quan tâm 1 điều là đã ai trồng dâu Tây ở HN ra quả chưa thôi ! Nếu được thì quá tốt, mình đăng ký 10 gốc.

Quay về đầu
Member
Member

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn xanhthuynguyen Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 02 Oct 2013 lúc 3:33pm
Từng viết bởi papillon papillon Đã được viết:

Mình chỉ quan tâm 1 điều là đã ai trồng dâu Tây ở HN ra quả chưa thôi ! Nếu được thì quá tốt, mình đăng ký 10 gốc.

EM CŨNG ĐANG VÀO HỘI HÀ NỘI HỎI ĐÂY CHỊ Ạ. eM CẢM ƠN CHỊ NHIỀU!
Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn papillon Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 02 Oct 2013 lúc 3:41pm
Cây giống 6 tháng thì trồng ra quả luôn mùa rét năm nay, trồng cây non thì chắc phải đợi sang năm. Tuy nhiên mình không làm chuột bạch đâu, phải thấy ai trồng được đã. 
Quay về đầu
sâurau Xem từ trên xuống
Moderator
Moderator
Ảnh đại diện

Gia nhập: 21 Feb 2009
Địa chỉ: qBthanh -TP.HCM
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn sâurau Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 02 Oct 2013 lúc 7:05pm
Van105 trồng Dâu tây ngay Cầu Diễn đã có trái ăn lâu rồi bạn.

Đã được chỉnh sửa bởi sâurau - 02 Oct 2013 lúc 7:05pm
Không thịt, chưa chết. Hết rau là tèo! 0908201001.
Nguyễn Quang Thiều, STK 10224116364011 TECHCOMBANK chi nhánh Saigon
Quay về đầu
Member
Member
Ảnh đại diện

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn papillon Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 03 Oct 2013 lúc 9:25am
Cảm ơn bác Sâu, như vậy đã có người ở Hà Nội trồng được ăn quả rồi, đề nghị xanhthuynguyen lên kế hoạch nhập dâu tây ra HN và lên đơn giá nhé, nếu có ảnh chậu cây 6 tháng thì càng tốt.
Quay về đầu
starfall Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 08 Jan 2013
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn starfall Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 03 Oct 2013 lúc 9:54am
Mình cũng hóng vụ này hihi. Hôm trước xin cô Vân 1 cây mà đúng đơt nóng quá nó chưa kịp bén rễ nên chết mất rồi.
Quay về đầu
Member
Member

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn xanhthuynguyen Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 03 Oct 2013 lúc 7:22pm
Từng viết bởi papillon papillon Đã được viết:

Cây giống 6 tháng thì trồng ra quả luôn mùa rét năm nay, trồng cây non thì chắc phải đợi sang năm. Tuy nhiên mình không làm chuột bạch đâu, phải thấy ai trồng được đã. 
em đang sang hỏi cô vân đây ạ! 
Quay về đầu
telve Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 06 Oct 2013
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn telve Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 06 Oct 2013 lúc 4:00pm
CHị ơi, chị có ảnh cây không và giá cả thế nào ạ?
Quay về đầu
 Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  123>
  Share Topic   

Di chuyển nhanh Những sự cho phép của diễn đàn Xem từ trên xuống

Forum Software by Web Wiz Forums® version 11.01
Copyright ©2001-2014 Web Wiz Ltd.

Trang này được hoàn thành trong 0.049 Giây.