[Diễn đàn] [Diễn đàn] > Hội Rau Sạch > Hội Rau Sạch Miền Nam
  Có bài mới Có bài mới Kênh RSS - Mo hinh gian de trong rau sach tren san thuong
  Tìm kiếm trong diễn đàn   Events   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

Mo hinh gian de trong rau sach tren san thuong

Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  123>
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề  Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Tùy chọn chủ đề Tùy chọn chủ đề
thanhtruc_tccs Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 25 Jun 2010
Status: Offline
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn thanhtruc_tccs Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Chủ đề : Mo hinh gian de trong rau sach tren san thuong
    Đã đăng: 25 Jun 2010 lúc 3:46pm
Tôi đang muốn trồng rau sạch trên sân thượng (nhìn thấy rau sạch các bạn trồng hấp dẫn quá) nhưng không biết làm giàn thế nào cho tiện, bạn nào có ý tưởng về mô hình thiết kế giàn thế nào để có thể trồng cây, các bạn có thể post lên mạng để tôi tham khảo với. Cán ơn

Quay về đầu
Gwen Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 26 Jun 2010
Địa chỉ: Hà Nội
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn Gwen Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 26 Jun 2010 lúc 10:06am
Mình cũng đã từng làm giàn trên sân thượng đấy. Mình trồng mướp đắng và thiên lý. Nói chung là cũng ổn. Bạn muốn làm giàn nhưng phải xem sân thượng nhà bạn như thế nào đã. Vì có 2 kiểu làm giàn thông thường là giàn đứng và giàn ngang. Giàn của mình là giàn đứng. Để mình đưa ảnh lên cho mọi người cùng xem (vừa mới đăng ký thành viên nên vẫn chưa rành lắm về mấy cái vụ post ảnh hì hì)
Quay về đầu
giadinhsy87 Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 23 Jun 2010
Địa chỉ: TPHCM
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn giadinhsy87 Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 26 Jun 2010 lúc 10:46am
Từng viết bởi thanhtruc_tccs thanhtruc_tccs Đã được viết:

Tôi đang muốn trồng rau sạch trên sân thượng (nhìn thấy rau sạch các bạn trồng hấp dẫn quá) nhưng không biết làm giàn thế nào cho tiện, bạn nào có ý tưởng về mô hình thiết kế giàn thế nào để có thể trồng cây, các bạn có thể post lên mạng để tôi tham khảo với. Cán ơn

Bạn vào google, vào trang cách làm dàn dây leo có rất nhiều mẫu đẹp lắm,,,
Cả nhà cùng vui,,,
Quay về đầu
Gwen Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 26 Jun 2010
Địa chỉ: Hà Nội
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn Gwen Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 26 Jun 2010 lúc 11:42pm

Đây là giàn mướp đắng xen với thiên lý của nhá em đấy ạ.

Đã được chỉnh sửa bởi Gwen - 26 Jun 2010 lúc 11:54pm
Quay về đầu
bichthuy_2701 Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 20 Jun 2010
Địa chỉ: hà nội
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn bichthuy_2701 Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 29 Jun 2010 lúc 5:29pm
vườn cây nhà bạn đẹp quá
Quay về đầu
giadinhsy87 Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 23 Jun 2010
Địa chỉ: TPHCM
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn giadinhsy87 Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 30 Jun 2010 lúc 10:52am
    Trời, sân thượng của bạn rộng quá ta,,,,
Cả nhà cùng vui,,,
Quay về đầu
nongdan01 Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 24 Jun 2010
Địa chỉ: hanoi
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn nongdan01 Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 30 Jun 2010 lúc 2:23pm
 đẹp quá! cho e xin địa chỉ nhở %3c3cig%3c20smile

Đã được chỉnh sửa bởi nongdan01 - 30 Jun 2010 lúc 2:24pm
hãy cứu lấy trái đất!!!
Quay về đầu
hoahoa123 Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 03 Aug 2010
Địa chỉ: hcm
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn hoahoa123 Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 05 Aug 2010 lúc 4:14pm
Nhìn mê quá, mình cũng muốn có được sân thượng như bạn để tha hồ mà trồng. à bạn chỉ cách để đưa hình lên dùm mình vói, cảm ơn nhiều nha.
Quay về đầu
hoahoa123 Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 03 Aug 2010
Địa chỉ: hcm
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn hoahoa123 Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 05 Aug 2010 lúc 4:17pm
 ôi , đã quá.
 chỉ mình cách đưa hình lên với. cám ơn bạn nhiều.
Quay về đầu
daminh-anna Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 17 Jul 2011
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn daminh-anna Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 20 Jul 2011 lúc 10:11am
chỉ cách mình dựng giàn di. chi phí là bao nhiêu
PHUC
Quay về đầu
 Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  123>
  Share Topic   

Di chuyển nhanh Những sự cho phép của diễn đàn Xem từ trên xuống

Forum Software by Web Wiz Forums® version 11.01
Copyright ©2001-2014 Web Wiz Ltd.

Trang này được hoàn thành trong 0.234 Giây.