[Diễn đàn] [Diễn đàn] > Thảo Luận Về Rau Sạch > Vật Tư Trồng Cây
  Có bài mới Có bài mới Kênh RSS - Bán Phân trùn Quế trồng rau
  Tìm kiếm trong diễn đàn   Events   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

Hệ thống email đã được cập nhật. Các user không đăng nhập được vui lòng dùng chức năng quên mật khẩu để được kích hoạt lại. Lưu ý khi đăng ký thành viên mới sẽ có email yêu cầu kích hoạt, vui lòng kiểm tra email đăng ký được gởi đến (có thể email nằm trong mục SPAM).
Nhấn vào liên kết này khi bạn quên mật khẩu

Bán Phân trùn Quế trồng rau

Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  12>
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề  Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Tùy chọn chủ đề Tùy chọn chủ đề
minhphantrunque Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 22 Feb 2013
Status: Offline
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn minhphantrunque Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Chủ đề : Bán Phân trùn Quế trồng rau
    Đã đăng: 03 May 2013 lúc 9:51pm
Bán phân Trùn quế nguyên chất, giá 75.000 đồng / bao (30kg), giao hàng tận nơi ở TpHCM (miễn phí tiền Ship hàng cho anh chị em trong diễn đàn ở các quận Tân Bình, Tân Phú và Quận 12) còn ở những nơi khác anh chị cho em xin tiền ship hàng tùy theo xa hay gần.
Kể từ ngày 15 / 05 / 2013 đến hết ngày 31 / 05 / 2013 Minh xin gửi tặng các anh chi em trên diễn đàn 01 gói hạt giống khi anh chị mua 03 bao phân trùn / lần (Xin vui lòng báo trước cho Minh là các anh chi trên DIỄN ĐÀN RAU SẠCH khi oder hàng nhe)
Xin chân thành cám ơn anh chị em trong diễn đàn ủng hộ Minh trong thời gian qua.
LH: 0933 548 168 gặp Minh.
Minh phân Trùn quế
Quay về đầu
Ben2012 Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 02 Feb 2013
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn Ben2012 Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 03 May 2013 lúc 11:26pm
có bán số lượng ít ko? 5 hoặc 10 kg?
Quay về đầu
xuanmai Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 13 Apr 2013
Địa chỉ: 33 hoanghoatham
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn xuanmai Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 03 May 2013 lúc 11:43pm
o ngoai HN co ai ban ko nhi Question hai...minh cung muon mua qua.
Quay về đầu
architect Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 02 May 2013
Địa chỉ: Ha noi
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn architect Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 03 May 2013 lúc 11:44pm
Tiếc quá! Mình lại ở ngoài hà nội, muốn bon chen làm 1 bao mà đàn chịu! Có bác nào biết phân trùn bán ở đâu chỉ giúp tớ với nhé! Dân mới vào nghề nên cái gì cũng phải hỏi, phải nhờ mọi người giúp ạ.

Đã được chỉnh sửa bởi architect - 04 May 2013 lúc 12:05am
Tu van thiet ke Cong trinh Dan dung va Cong nghiep .
Quay về đầu
yeumauxanh Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 03 Oct 2008
Địa chỉ: Hải phòng
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn yeumauxanh Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 04 May 2013 lúc 7:47am
Từng viết bởi minhphantrunque minhphantrunque Đã được viết:

Bán phân Trùn quế nguyên chất, giá 75.000 đồng / bao (30kg), giao hàng tận nơi ở TpHCM (miễn phí tiền Ship hàng cho anh chị em trong diễn đàn ở các quận Tân Bình, Tân Phú và Quận 12) còn ở những nơi khác anh chị cho em xin tiền ship hàng tùy theo xa hay gần.
Kể từ ngày 15 / 05 / 2013 đến hết ngày 31 / 05 / 2013 Minh xin gửi tặng các anh chi em trên diễn đàn 01 gói hạt giống khi anh chị mua 03 bao phân trùn / lần (Xin vui lòng báo trước cho Minh là các anh chi trên DIỄN ĐÀN RAU SẠCH khi oder hàng nhe)
Xin chân thành cám ơn anh chị em trong diễn đàn ủng hộ Minh trong thời gian qua.
LH: 0933 548 168 gặp Minh.

Gía ở HP có thế này thì tốt quá Smile
Địa chỉ điều trị hồi phục viêm teo tinh hoàn do biến chứng của quai bị hoặc của các bệnh khác
Quay về đầu
phuong.le Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 10 Oct 2012
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn phuong.le Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 04 May 2013 lúc 11:59am
Minh giao cho Phương địa chỉ này nha: 8a đường số 27 Phường Sơn kỳ, Quận Tân Phú 
Số lượng 3 bao nha.
Cảm ơn Minh
Nhất nướng, nhì chiên, tam xào, tứ luộc.
Đức Phương
0983802180
Quay về đầu
Duachuotxanh Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 21 Apr 2013
Địa chỉ: 35/64kim giang
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn Duachuotxanh Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 04 May 2013 lúc 1:19pm
Hic Hồ Chí Minh cái gì cũng có cũng tiện nhỉ,hà Nội chưa thấy ai lên rau sạch rao thì phải,cũng đang muốn mua quá 
Quay về đầu
minhphantrunque Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 22 Feb 2013
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn minhphantrunque Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 04 May 2013 lúc 1:35pm
Cám ơn bạn Đức Phương, mình đã nhận được đơn hàng của bạn.
Bạn Ben2012 ơi, mình giao 1 bao là 30kg (đóng gói như thế rồi) bạn vui lòng mua theo đơn vị bao nhe, ít hơn nữa thì mình không giao hàng được. Thanks bạn.
Các anh chi, các bạn ở TpHCM có thể gửi Tin Nhắn cho Minh để Oder hàng ( số lượng / địa chỉ cụ thể / Tên người nhận / chỉ dẩn thêm nếu đường đi khó) Minh sẽ xác nhận lại đơn hàng và báo giá tiền ship hàng nếu ở ngoài khu vực Free ship. Trước khi giao hàng Minh sẽ nhắn tin cho các Anh chi, các bạn biết.
Cám ơn .
Chúc mọi người trồng thật tốt vườn rau nhà mình
Minh phân Trùn quế
Quay về đầu
TDP Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 05 Jul 2011
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn TDP Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 06 May 2013 lúc 8:51pm
Cho mình đặt 1 bao nhé
55 đường Trần Văn Danh (đường C2 cũ), P.13, Q.Tân Bình
Tel: 090 822 1888
Cám ơn Minh
Quay về đầu
le_van_thich Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 28 Jan 2010
Địa chỉ: đồng nai
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn le_van_thich Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 06 May 2013 lúc 9:50pm
mình ở biên hòa. không biết có cách nào gửi hàng không nhỉ
thich
Quay về đầu
 Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  12>
  Share Topic   

Di chuyển nhanh Những sự cho phép của diễn đàn Xem từ trên xuống

Forum Software by Web Wiz Forums® version 11.01
Copyright ©2001-2014 Web Wiz Ltd.

Trang này được hoàn thành trong 0.071 Giây.